Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jionee mwenyewe honda ilivyo fichwa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Fidel80, Jul 26, 2012.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [h=6][/h][​IMG]




    Denti wa elimu ya juu akitumia juhudi na maarifa ili asiliwe kichwa kwenye paper la uchumi.
    Paja limepigwa na rubber band nondo isiteleze wala isicheze cheze eneo husika.
    Hana noma wala nini anakula chabo kiulainiiiii msimamizi mwenyewe kazidiwa maarifa.
     
  2. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    NGO's zina kazi. Huyu ukimwajiri kwenye mambo ya uchumi si balaa!! ataongea nini zaidi ya kupiga chabo hata speech. Mungu tutie nguvu elimu ya tanzania, kazi kweli kweli
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watu kama hawa huwa wanajigamba sana mtaani kama akina Mwigulu Nchemba utasikia nina 1st class kumbe ya kukong'ori
     
  4. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wahadhili ndo wanasababisha yote haya....kwa kusahisha mitihani vile watakavyo lakinihta nanyi wanafunzi punguzeni starehe elimu ni vita tena zaidi ya ile ya uganda na tanganyika
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Haya madesa yanaliangamiza taifa sana,nadhani anjua kazi ya kichwa huyu dada kuotesha hjizo rasta zake and not otherwise
     
  6. peri

    peri JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa namna hiyo, unaondoka chuoni kama ulivyokuja.
    Usimamizi mbovu, nakumbuka chuoni wenzetu 10 walifukuzwa ck moja kutokana na hako kamchezo, walikua wanaingia na
    cm wana google kilakitu.
     
  7. J

    Jalem JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ''Hajui kucheza, ingekuwa mm ningefanya hivi, ningefunga'', hayo husemwa na wale walioko nje ya uwanja, ukiwa ndani ya uwanja, siajabu ungeshindwa kufunga, ndugu zangu tusiwalaumu sana wanaofanya hivi, kwani system ya elimu ya TZ imewalazim, kwani mitihani inatungwa na walimu wachuo, na wanasahihisha wenyewe, na pia wanauza maswali kwa wanafunzi, je wangejuaje kuwa majibu ya swali fulani yanatoka, topic gani kama si kuuzwa kwa maswali ili kuwapatia kipato waalimu wetu wakati wa mitihani, najua wengi watakataa, lkn ukipita chuoni utayaona haya nisemayo.
    ndiyo utamaduni uliojengeka katika elimu yetu, si yakulaumu.
    Nawakilisha.
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Sasa Mkuu, wewe uliwezaje kuingia na hiyo simu na kuweza kupiga picha maana hata simu zinazuiliwa, ili usipokee madesa kutoka nje ya chumba cha paper !!!
     
  9. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni mbunifu sema tu ubunifu wake anautumia vibaya ktk kumtengenezea cheti wakati anajuwa wazi kuwa kichwani mwake hamna kitu! Ni bora angetumia muda huo kubuni vitu mbali mbali na kuuza mitaani vingemuinua kiuchumi! Si lazima kila mtu apate PhD.
     
  10. s

    sawabho JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Nakuunga mkono Mkuu, wengine huwa wanatoa topic za kujisomea, na kwa kuwa mara nyingi maswali hurudiwa madenti huwa wanatafuta maswali ya topic hizo, kuyatafutia majibu na kutinga nayo kwenye exm room !!!
     
  11. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwongozo wa Spika....
     
  12. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaa chini ........greeeeekkk..by kiroboto
     
  13. m

    makwesa Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kwani huyu jamaa ameingia vp na cm kwenye paper km sio kawaida yake ku google kila kitu
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hahahaha wadada wanaongoza kuingia na madesa vyuoni wanajivunia masketi na magauni yao kwa kuficha nondo.
     
  15. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Acha majungu bunge la kwako hili? Sikai Na liwalo na Liwe.
     
  16. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hata kama una degree ninawasiwasi nayo sana..wenda na wewe ulikula chabo!!!!
     
  17. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #17
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Hao ndio viongozi wetu wa kesho............. :baby:
     
  18. j

    jonta Member

    #18
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 93
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    Inawezekana style hiyo ndo imemfikisha hapo alipo, msafara wa mamba kenge wamo
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hawa ndo wanao pitisha mswaada bila kuisoma vizuri na kuelewa wao ni Ndiyoooooooooo
     
  20. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #20
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sasa unafurahia u***nga!! si la kufurahia mkuu!!
     
Loading...