Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kumtambua SHOGA aka BWAWA huko jela.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Sikonge, Apr 25, 2012.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kumbe ni Mashoga wa jela ndiyo walianzisha huu mtindo wa Mtepesho? Loohh, kazi kweli kweli.

    Ukivaa Huu mtepesho (Pant Sagg) wakakushika masaburi na kukuomba uliwe kidogo, usije ukalialia.

    [​IMG]
     
  2. k

    kijana15 JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nitarudi....
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Ni muhimu urudi Mkuu maana vijana wa siku hizi wanadandia kila kitu kutoka majuu hata kama hawajui maana yake.

    Inabidi watu wafahamu wanavaa au kula nini. Siyo kurukia tu mambo ovyo.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Imekuwa kero kwa hawa wanaume kwani wengine mpaka wanatia aibu
     
  5. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Huyu kweli ni Shoga maana Hilo ****
     
  6. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hapa nime-gain neno pant sag kumbe ndo mlegezo....asante
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kuiga huku ni kubaya sana
     
  8. paty

    paty JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    duuu, hapo naamini ubishoo (usharobaro ) na USHOGA ni kama mapacha ville
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Boflooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo?
     
  10. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Daaah...!!! Mbona maeneo ya "Mfereji wa laana" wa huyo jamaa yanatamanisha hivo?
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Yaani huwezi kuamini. Sharo anavamia tu mambo kwa mbele.

    Ona sasa wanashindana na Boflo kutangaza soko bure bure. Wakikushika Makalio kama Aunt Ezekiel, unakuja juu.

    Sharobaro pandisheni suruali bana. Si lazima muwe kama Pedeshee ila zipande kidogo kuficha KUFULI.
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Akina Boflo bana...... Sasa hii sijui tuiite nini?

    [​IMG]

     
  13. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Boflo unaitwa huku na wenzako.............

    Sina uhakika kama jamaa na yeye anavaa mtepesho.

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sikonge ....mimi ni mnyamwezi mwenzako na wanyamwezi wengi ni mapunga except me & I doubt u r among

    them..........na hii inatokana na kuchanganyika sana na waarabu

    [​IMG]X

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,096
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    Mbali na Ushoga aka U-boflo pia ni Freemason
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Hahahaa, Sasa Mami vipi tena bana? Wanyamweziwepi hao unasema? Labda wa USA.

    Au Unyamwezi wako ni kama King Kong III anavyosema hapo juu kuwa wewe ni FREEMASON?

    Mhh, hapa kijijini kwetu hayo hayapo kabisa na wakikusikia tu, wazee wanakupa laana ya kukufunulia nyeti na kuzipaka majivu. Hiyo hata ufanyeje, unakuwa umeshamalizwa. Labda kama Unyamwezini kwenyewe wakusikia tu.

     
  17. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
Loading...