Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi nimwonavyo NILHAM RASHED . . . .

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by CPU, Feb 8, 2011.

  1. CPU

    CPU JF Gold Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nadhani sasa hashycool anajionea mwenyeweeeeee jinsi NILHAM alivyo mrembo kuliko HAPA JF. .

    Mtoto hana papara, bali ameupara
    Wenye kuchachawa, wataishiwa kunawa
    Kampata wake wa kumfaa, sasa anakura raha
    Usoni ameng'aa, kwa urembo aliopewa na Allah
    Mtoto kweli umetulia, kwenye ndoa wafaa

    Mimi sio kwamba namtaka, ila naeleza ukweli wanajukwaa
    Msimletee balaa, bali mpeni heshima yenye staha
    Mwangalieni kwa Avatar, macho yalivyo tulia
    Akianza kuyarembua, utafikiri anakuita
    Hakika aliyemuoa ana raha, nyumba ndogo hazitamfaa

    Msimkwaze akajikwaa, msimseme kwa mabalaa
    Hana pesa za kuhonga, kama mbunge wa Igunga
    Husikia ukimwambia, atakupenda ukimpenda
    Hana mambo ya kijinga, ni mdada aliyenoga
    Nahitimisha kwa kusema, tutaendelea kukupenda

    Originally bY CPU
     
  2. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya sasa.............
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huyu Nilham anatunyima usingizi watu wengi lol
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha ha
    Tunampandisha chat mpaka basi :roll:
     
  5. Taluma

    Taluma Senior Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HTML:
     
    Mwangalieni kwa Avatar
    
    .......not sure if we are really serious na kuzidondokea AVATAR......!!
     
  6. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    what makes me feel she goes on the computer behind her husbands back
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,493
    Trophy Points: 280
    Haha ha ah ah aha hahaha ah
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    heri mimi sijasema!
     
  9. CPU

    CPU JF Gold Member

    #9
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hilo ni shairi kaka, wala sijadondokea Avatar
    Soma btn lines uelewe kama kuna sehemu nimeeleza kudondokea mtu hapa JF
     
  10. CPU

    CPU JF Gold Member

    #10
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    That will be wonderfully
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi hilo Shairi nimemtongoza NILHAM au??!!
    Pipo pls, READ BTN LINE
    MSIPINDISHE MAANA YA SHAIRI
     
  12. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huwa inaanzaga hivyo hivyo kidogo kidogo kwa sifa sifa....:clap2:
     
  13. CPU

    CPU JF Gold Member

    #13
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    La la la la la la
    Tena mume wake yuko hapa hapa na ananijua then nijianzie tu?!!!
    Bora nitafute ID mpya sio hii ambayo nimeshaweka na picha langu kabisa

    Infact namuheshimu sana NILHAM kupita maelezo, hata yeye anajua hilo
    Najiheshimu pia
     
  14. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa kujiheshimu.......
     
  15. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #15
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Ni kweli hana papara ni mzuri anangara
    Utaishia kusifia mie napewa raha
    Macho yake samawati aniangaliapo uhaha

    Najua humtamani shemejiyo kumtwaa
    Ataemtolea macho nitamwangushia balaa
    Rangi yake mbalamwezi sihitaji ndani taa
    Amejaaliwa huba ni mcheshi mwenye twaa

    Nalham ameliwazika kwangu katulia
    Kabla sijamwita Nilham wangu huitikia
    Mwezenu naona raha nafsi imetulia
    Siku akinikimbia sitanyamaa kulia

    Msimseme akainikimbia hasad mkamtia
    Mapenzi ninayompa nafsi yake imetulia
    Hana haja kuhongo kwangu ametua
    Wala hana tamaa nafsi yake maridhia

    Nahangaika na jua kwajili yake wangu nyonda
    Na bado litawakera wapo wengi wamekonda
    Mkuu Mwanakijiji anajua jinsi N ninavyompenda
    Dua tuombee watoto wa kheri tupate Allah akipenda
    Hashycool ameza mata umemtonesha kidonda

    Kaditama namaliza namuomba rabana
    Mapenzi yetu yadumu yawe yakufana
    Na watoto wawe wema wenye kufanana
    Wakijakuwa wakubwa waeweze kufaana.

    Source: CPU
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hivi ukimheshimu mtu huwezi kumpenda kimapenzi ehh?
     
  17. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i know dat my dear thank 4 the wonerfully shair.....mabrouk kwa kuweza kukamilisha maneno mazuri i wish i could find something for you at dis time.... wait a minute....
     
  18. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ameen ya raab...:clap2:
     
  19. CPU

    CPU JF Gold Member

    #19
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna heshima za aina mbili ktk uhusiano
    1/ Heshima unayoweza kumpa mtu ambaye ni mzazi wako, dada/kaka yako, au ndugu yako/jirani yako yeyote. Hao unakuwa nao ktk uhusiano wa UPENDO
    2/ Heshima unayoweza kumpa mtu ambaye ni mwenzi wako. Huyo unakuwa nae KIMAPENZI, KIUPENDO, KIURAFIKI na uhusiano wowote ule ulio mwema
     
  20. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waache waseme my dear we hujazoea tuu binaadam ndo tulivyo hivi.... ndio maana pia kukaumbwa na kitu subra...okay??? soo leave it ... and leave it to them what ever they say bora ukweli naujua mimi na wewe.... keep it up my boy...:clap2::clap2:
     
Loading...