Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi baba alivyo ndivyo watoto walivyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Anyisile Obheli, Apr 10, 2010.

  1. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huu ni msemo wa wahenga, hasa unatufundisha kuwa
    Motto hushabihiana tabia na baba yake ama mama yake

    Raisi ndiye kiongozi mkuu kwa mfumo wa serikali ya Tanzania
    Ikiwa ana watoto wengi kwanzia ngazi ya mawaziri
    Hadi ngazi ya mwisho kiutendaji katika taasisi za umma
    ambao ni wasaidizi wake katika swala zima la utekelezaji wa majukumu

    Na wengi wao ni wezi wa maliza umma, je ina maana hiyo
    Tabia wameshabihiana na baba yao? (Rais)
    Maana ni vigumu kuwa jasiri na kumkanya mwanao au
    Kumwadhibu, kwa tabia mbaya, ambazo hata mzazi unazo,

    Wahenga walisema,...' tena mototo wa nyoka ni nyoka'
    Tanzania nani wa kumwadhibu mwenzie kwa ufisadi kwa ujasiri???
     
  2. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ok. Kwa hiyo tufanyeje?
     
Loading...