Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jina la timu ya taifa ya Tanzania ni "NONSENCE"

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Jun 11, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Eti "TAIFA STARZ!" lina faida gani Ktk kujitangaza kimataifa.Kwanza jina lenyewe "kiswanglish".Hebu badilisheni bwana! Mfano kuna watu hawajui mlima kilimanjaro upo nchi gani,kwanini tusiipe timu yetu jina la huu mlima ili wajue upo tz!
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    He kumbe!!!!!!!!!!!
     
  3. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi sana mkuu, ni jina la hovyo sana. Nadhani sababu mojawapo ya upuuzi huu ni lile dude linaloitwa muungano, maana kama ingeitwa kwa moja ya majina ya mbuga zetu au Kilimanjaro, wale jamaa wanaosubiri kuzama baharini wangeiweka kwenye kero za muungano! Haiingii akilini kuwa tuna mlima mrefu kuliko yote Afrika, ziwa kubwa kuliko yote Afrika, Ziwa lenye kina kirefu, mbuga kibao, creta nk lakini timu yetu ina jina la kiajabu hivi.
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Napendekeza iitwe KICHWA CHA MWENDAWAZIMU.
     
  5. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 783
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Halafu hii "nonsence" ndio imeharibu thread yako siku nyingine tumia lugha unayoimudu vizuri, wamekusikia watunzi wa jina wataunda kamati ya kutunga jina la timu.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Lolote tu ni powa.
     
Loading...