Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jina la shule

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by rafasa, Feb 15, 2012.

  1. r

    rafasa New Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta jina la shule ambalo zamani likijulikana kwa "St. Gaspare Bertoni Secondary School" mbona silioni kwenye matokeo ya necta au jina limebadilishwa?
     
  2. M

    Mbundenali Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kama unataka matokeo tu, ingia namba ya kituo ambayo ni S.0729
    mimi mwenyewe nilimaliza pale csee 2003
     
Loading...