Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimboni kwa Lowassa kwawaka moto

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by rimbocho, Aug 10, 2010.

  1. r

    rimbocho Member

    #1
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutoka katika vyanzo vya kuaminika inasemekana matokeo ya Kura za maoni huko Monduli bado ni kitendawili kwani zimesharudiwa lakini bado hazijatangazwa na inasemekana kesho jumatano wanarudia tena.

    Hata hivyo wananchi wa Monduli wamesema kama zitarudiwa mara ya tatu yaani kesho basi hawapigi tena kura na wanarudisha kadi za CCM. Chadema ni wakati wenu huu kwani hata nyani atkitaka kufa miti yote huteleza.
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CHADEMA chukueni hili jimbo la mzee wa fweza
     
  3. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Imekuwaje tena?! Si EL alikwishatangazwa kushinda kwa asilimia 100!
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Aug 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mbona hii habari ni tamu, nakumbuka niliwahi kusoma kuwa Lowasa ashinda kwa kishindo kura za maoni kupitia kigazeti cha Mtanzania .
     
  5. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ya kweli haya mkuu? Khabari njema hii. EL should go!
     
  6. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mtume/ Christ has risen in deed. Kuna kitu kinafukuta huko, would like to hear more. Inawezekana this is the begining of the end, and may be the end of the begining.
     
  7. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuendelee kuwa na imani thabiti, karatasi tu ndo mwamuzi mwaka huu. Hata wakiiba lakini watakuwa wamepata ujumbe
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Lete source ya hiyo habari yako
     
  9. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    radio mbao...!
     
  10. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #10
    Aug 12, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Nimeambiwa na dada mmoja wa kimasai kutokea huko Monduli kuwa kuna wizi wa kura uliofanywa na watu wa Lowassa lakini Dr Toure hakukubaliana na matokeoa ya haraka haraka yaliyotangazwa kabla ya kuhseabu na kuhakiki kura; hivyo akaamua kufuatilia kwa karibu na sasa inawezekana kweli kuna mabadiliko. Dada huyu anadai kuwa Lowassa siyo mmasai hivyo asingeweza kupata kura za wamasai dhidi ya Dr Toure ambaye ni mmasai halisi na anaheshimiwa sana mwiongoni mwa wamasai. Hata hivyo, it might be REDIO MBAO, kwa sababu hicho siyo chanzo cha habari kinachoweza kuaminika sana.
     
  11. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tangu lini Mmasai akawa JAMBAZI?
     
Loading...