Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo la uchaguzi:Iramba magharibi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwanakidagu, Apr 12, 2012.

  1. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mara nyingine tena, nawahimiza vijana wenzangu kujitokeza mapema.kuanza harakati za kiuongozi kuziba mapengo yaliyopo ya madiwani wa ccm jimboni iramba magharibi. Nasema kuziba mapengo kwa sababu hata uwepo wao hawa wazee ni kama wafu kifikra. Na kuibua vipaumbele vya maendeleo jimboni iramba magharibi. Nasema hivi huku nikitambua siasa za tz zina mtambuko katika maendeleo ya eneo husika. Wazee hawa si kwa makosa yao bali kosa la kimfumo.

    Wa magamba wanyime elimu ya kujitosheleza wape.( k.k.k)tatu.umepwaya sana zama hizi.wamekuwa wakipokea posho na kurudi katani mwao bila mwelekeo chanya wa mipango ya muda mrefu na mfupi hasa katika nyanja za .elimu..afya na kukuza uchumi kwa maendeleo. Ya jimbo.mfano mmoja wapo. Katika nyanja ya elimu watoto wengi wanaosoma shule za msingi wanalazimika kusujudu.wanapoandika mithili ya ibada.

    Lakini watu hawa wanaoitwa madiwani wengi wao kutoka ccm wanaendekeza mambo ya hovyo. Kabisa.nawaomba vijana mrudi nyumbani mkaombe nafasi za udiwani kupitia CHADEMA.kukomesha enzi ya ccm jimboni iramba magharibi iliyovimbiwa madaraka.

    Pongezi kwa kata chache zilizoko kwenye vyama shindani .igeni mfano wa kijana mwenzetu aliye nyakua kwa kishindo udiwani kata ya kiwira .wilayani rungwe mbeya.toka dar es salaam ,arusha,mwanza na na maeneo mengine.

    Rudini tuunganishe nguv na sisi tuliopo huku, kukomboa jimbo hili toka mikono ya mkoloni mweusi anayevuja damu ya haki zilizokandamizwa za watanzania na wana iramba magharibi.MUNGU IBARIKI TANZANIA.

    MUNGU WABARIKI WANA JIMBO, IRAMBA MAGHARIBI.
     
  2. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,471
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Nipo front mkuu, tuna attack kwa sera na tuna attack personally....J Mosi nitakuwa Igunga kukusanya ushahidi ktk harakati za kuandika kitabu nitakochokiita ''Ufisadi wa CCM &Uzinzi wa Mwigulu na hatma ya Iramba Magharibi''
     
  3. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tujadili kidogo .fedha za jimbo hili.zinazofahamika kama fedha za jimbo.zimetumika wapi katika sekta zipi za kuhimiza maendeleo ya jimbo.ama katika afya ,elimu ama katika secta ya kilimo ama popote. Jitokezeni kuulizia.mamilioni haya yanatumikaje?.hasa mwenye jimbo yumo humu humu.tuweke sawa.tujue.adabu ya matumizi ya pesa hz.manake hata madawati hakuna. Watoto wengi siku hizi wanaandika kwa mtindo wa kusujudu.inatisha.(my.take.ukiwa na adabu ya matumizi hata kwa pesa kidogo hata ukipata nyingi adabu hyo itaendelea.)
     
  4. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,471
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Mayu hii ungeiunga na ile ya ''Jimbo la Uchaguzi, Iramba Magharibu''
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwigulu yuko busy kufukuzia wake wa watu. Anazitumia kuhonga.
     
  6. M

    MENDE JEURI Senior Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnajidhalilisha sana nyie,, hiyo ni personal vendetta.
     
  7. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nafarijika.hyo title ya kitabu imeshajiuza tayari.nakufariji.timiza lengo lako.nenda igunga.lete picha kamili ya huyu bwana.aliyedhalilisha watu we2.asante kwa mwitikio mku
     
  8. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu jitahidi kumpata yule kada.ingia naye mpango elimu.na akupe data zote.ikiwezekana mtafute na yule mama.awe katika book cover.pamoja na kada huyo mzinzi.kwa gain ya wana iramba magharibi.asante mkuu.
     
  9. m

    mwanakidagu JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok.niliwekea mkazo madiwani.kwani hawa wazee.chanzo cha uozo pale bomani.asante mayu.mbele kwa mbeke.mpaka kieleweke.
     
  10. D

    Dan Geoff P Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 67
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 25
    Tupo pamoja wadau, 2010 nilikuwepo jimboni kuongeza kura za CDM japo hazikutosha,,vijana wengi walikuwa against ccm sema tu hawakuwa wamejiandikisha,,naamini kama tutajitahd kutoa elimu kwa wanairamba 2015 tutachukua jimbo.
     
Loading...