Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo la Chalinze kwenda CHADEMA 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NDEKUYO, Oct 12, 2012.

  1. N

    NDEKUYO Senior Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kutokana na udhaifu mkubwa wa wabunge wa enzi zote toka CCM kwa jimbo hili kunakosababisha majanga kwa wakazi wa jimbo la Chalinze kuna dalili zote CHADEMA kuchukua jimbo. Kuna mikakati mikali ya Cdm kuhakikisha jimbo linakombolewa.
    Huwezi amini kuwa jimbo la Chalinze ndiko nyumbani kwakwe JK maana huduma za jamii ni mbovu mno sijui km ni Tanzania nzima, ila chalinze zahanati zote hazina dawa kabisa labda ARv feki, shule za msingi km mabanda ya kuku unaweza kuona majengo ya madarasa sasa nenda kaingie ndani uone km nguruwe wanapumnzika humo mahandaki kufa mtu, walimu haba mfano shule ya Pongwe ina walimu wawili acha huko kibindu, mkange talawanda, mbwewe, miyono nk. Maji ndiyo usiseme lakini pamoja na matatizo yote hayo MBUNGE WA JIMBO hata hajulikani alipo tangu apite kuomba kula hadi wa leo. Nawasilisha.
     
  2. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huko bado wanadanganyika na tishet, kofia, kanga
     
  3. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 133
    Tatizo mlifikiri kuwa Rais akitoka huko na mbunge wake basi maisha yatakuwa mtelemko, ukweli ni kwamba mlitakiwa kuweka mbunge kutoka chama cha upinzani ili awe anamwamsha pindi anapojisahau.
    Haya kama mlipoteza bahati jana, leo isubili mlangoni usifumbe macho.
     
  4. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa mtanzania yeyote, ukiona umasikini umekuzunguka, jua ni matokeo ya CCM, ukiona wanao hawapati elimu bora ujue ni CCM, ukiona hupati tiba stahiki ujue ni CCM...kisha jiulize, bado unaihitaji CCM kuwa kwenye maisha yako?
     
  5. N

    NDEKUYO Senior Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tusaidieni kupaza sauti tunakwisha huku 2015 bado mbali'
     
  6. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 574
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Watu wengine bana wanaotaga mchana.
     
  7. C

    Concrete JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mabadiliko hayaepukiki na lazima yapite pia Chalinze.

    Kumbukeni mabadiliko ni mchakato ambao unataka kuanzishwa na raia wenyewe.

    Wakuu huko huko mlipo anzisheni harakati ndogo ndogo nyie wenyewe, halafu mtashangaa kila raia anawaunga mkono. kwa mfano;

    1/Mwageni 'sumu' kwa kuoanisha umaskini wenu na uwepo wa CCM madarakani.

    2/Tafuteni bendera nyingi za CHADEMA na mziweke zipeperuke juu tena hadharani.

    3/Imbisheni slogan ya People's Power kwa kila mtu.

    4/Tafuteni magwanda ya CHADEMA na muanze kuyavaa mara kwa mara.

    5/Wahamasisheni wananchi waanze kuhoji na kudai kila haki yaliyopunjwa.
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Chadema chalinze sawa na Slaa na kurudishiwa upadri licha ya kuzaa nje
     
  9. N

    NDEKUYO Senior Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona unatukatisha tamaa wewe gamba nini?
     
  10. N

    NDEKUYO Senior Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    una maanisha nini wewe kwani Chalinze haijatelekezwa?
     
  11. B

    Bartazar JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ifike mahali watanzania tuone kwamba ahadi za ccm ni sawa na ahadi za kuku, hazitekelezeki! Kwa nini tusiwape wengine ili nao wakishindwa tuwawajibishe? Who are ccm? Wao ndo wana hatimiliki ya nchi? Wameufanya ujinga na umasikini wa watu wa nchi hii kuwa mtaji wao kuendelea kuwepo. Sasa enough is enough, they should go to hell! CDM eneleeni na kutoa elimu kwa umma ili watu waondokane na naive ideas kwamba matatizo ya nchi hii yameumbwa na mwenyezi Mungu! Wajue kabisa huwa hatima ya maisha yetu imo mikononi mwetu!
     
  12. piper

    piper JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Matokeo ya kudanganyika kwa ngoma, tisheti, kofia na kanga ndo hayo, wanapaswa kuamka
     
  13. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umenena mkuu.
     
  14. e

    enzihuru Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa yenu, mtu akipeperusha bendera ya cdm viongozi wa serikalli humfuata na kumwammbia hatapata huduma zozote toka kwao kwani ni kinyume nao.Watu walishaichoka ccm na wanahitaji stata waelekee kwenye mabadiliko ya kweli.Huwezi amini kuwa hata chanjo za watoto hazipatikani chalinze ila kwa ruuuushwa na hivyo raia wengi ambao hawajui umuhimu wake na wamezingwa na umaskini hawawachanji watoto wao na hivyo wanaweza kupata magonjwa na kufa muda wowote. Msilete uutani na dhihaka zenu tusaidieni chalinze.tunahitaji M4C ianzie Msoga na imalizie chalinze mzee.
     
  15. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Mbona hiyo ndiyo signature nchi nzima mkuu!
     
  16. SoNotorious

    SoNotorious JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 2,427
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huko kwa waswahili usiumize kichwa wao wanachagua mwenzao kwanza maendeleo yanakuja baadae.
     
  17. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Huko huwa wanadanganywa na pilau..hawa kuwatoa ktk kijani yataka moyo..WAMEPIGIKA mfano pale Msoga ni njaa tupu kazi yao bao tu.
     
  18. t

    tenende JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Lugoba, Msoga, Mboga, Mandela, Miono, Kiwangwa, Masugulu, Mwetemo, Bago, Msinune, Kidomole, mpaka ubena zomozi makamanda wamevuruga. Wamewasha moto wa petroli. Kwa mwendo kasi walionao hawa makamanda,nakubali USHINDI MKUBWA SAAANA UPO!.
     
  19. t

    tenende JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mwanzo Mgumu: Awali jimbo hili kadi na bendera za cdm ilikuwa dili kubwa!.. Magamba yalikuwa yananunua kadi na bendera kati ya sh. 2,000/= na 20,000/=. Sasa upepo huu umepungua kidogo!.
     
  20. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Mnaota
     
Loading...