Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiko la kuchomea nyama ya burger au chapati

Discussion in 'Matangazo madogo' started by aghassany, Nov 24, 2011.

  1. a

    aghassany Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili ni jiko la kutumia gesi ambalo unaweza kuchomea nyama za burger, chapati, nyama steak na kadhalika.. Limetumika kwa miezi sita. Bei ya hili jiko likiwa jipya ni shillingi milion mbili na nusu ( 2,500,000/=)

    Wanaa Jamii jipatieni hili jiko zuri kwa shilingi milioni moja na laki tatu tu ( 1,300,000/)

    Na pia hili jiko sio la kichina.
     

    Attached Files:

  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Mweh! Mpishi wako alikua analiparua kama kuku. Bado liko nonstick? Linachoma nyama ngapi kwa pamoja?
     
  3. a

    aghassany Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado liko nonstick...Inategemea na size ya nyama yenyewe but standard Linachoma nyama 36-40 kwa wakati mmoja... Ahh si unajua wapishi lakini ukiweka ile spray ya kuondoa stain on grills inakuwa safii kabisaa.
     
  4. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,705
    Trophy Points: 280
    Me nataka Jiko la Kupikia Shawarma
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu

    ukilipata hili jiko, it is a vey good business na mimi nitakuwa mteja wako wa kwanza

    i like your idea, go for it
     
  6. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,555
    Likes Received: 1,705
    Trophy Points: 280
    Thanks Wacha niyasake
     
  7. a

    aghassany Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MKUU burger inalipa zaidi kaka. Jiko la shawarma nakumbuka last week niliulizia hapa bongo wanauza 2.5 kitu kama hivo.

    Mimi nina jiko jengine la burger ambalo linakuja na mobile cart yake. Ni good investement naliuza for 2.3. Yaani ukipark sehemu ya crown hivi kama mitaa ya coco au huku nyuma obay sat and sunday unafunga hela ya maana...

    Unaweza uza hata burger 50 kwa siku thats minimum but unaweza fika mapaka 100. tupige mahesabu ya minimum

    Ukiuuza burger 50 x 3000= 150,000 x 2 ( yaani jumamosi na jumapili) Una laki 3

    Na nusu nusu so unaweka 150,000 per week. kwa mwezi una 600,000. Hapo tumepigia minimum but ukipiga burger zako 100 mzee una hela ya kutosha. Na unarudisha hela yako ulio invest in no time...
     
  8. T

    Tunsume Member

    #8
    Nov 13, 2013
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    nami natufuta jiko la shawarma nitumie contacts 0753087713
     
  9. T

    Tunsume Member

    #9
    Nov 13, 2013
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    tafadhali nami nijulisheni mahali pa kupata jiko la shawarma na la buger pia
     
Loading...