Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jiji la Arusha kupendezeshwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wikiliki, Oct 12, 2011.

  1. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari za kuaminika ni kuwa barabara zote za ndani ya jiji la arusha na zinazoingia na kutoka ndani ya jiji zinatarajiwa kuwekwa lami zote.

    Tayari mikataba ya kujenga barabara imeshasainiwa na kazi itaanza mwezi novemba mwaka huu. Tuombe wasije wakatokea chakachuzi wakaharibu kazi hii nzuri
    .
     
  2. M

    MPG JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana,na itazidi kuwa ngome yetu CHADEMA
     
  3. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,582
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    Ni jambo la kheri sana! but still Arusha wana barabara nyembamba sana katikati ya mji. hiyo ndo kitu inachoharibu uzuri wa arusha. hata double road ya kuzugia hamna!
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kwa kweli wana Arusha hawatajuta kumchagua Lema kuwa mbunge wao
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mkuu,
    Ungekuwa more specific ungetusaidia wakazi wa hapa! Ninavyoifahamu Arusha, karibu barabara zote za kuingia mjini zina lami tayari. Barabara za kutoka Moshi, Dodoma, Nairobi, Moshono, Mbauda, Njiro zote zina lami. Sijui mkataba unaouzungumzia ni wa barabara zipi. Au ni za sombetini, ungaltd, Ilboru, Majengo? Jaribu kuzipoint out ili tusherehekee vzuri!
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ni juavyo mimi barabara ambayo ikombiyoni kujengwa ni ile ya EAC itakayopita kule kisongo, jalalani, njiro..........
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hii mimi nilisikia kuwa ile kampuni iliyopewa tender ya kutengeza barabara toka Namanga - Arusha iliingia mkataba wa kutengeneza barabara zote za ndani ya Arusha baada ya kuvuliwa hadhi ya jiji. Na lingine Arusha ni mji unaotegemea barabara moja tu ya uhuru hivyo kusababisha msongamano mkubwa sana magari, hivyo solution pekee iliyoonekana ni kuweka lami njia za mtaani muhimu ambazo zinakwepwa na wenye magari kutokana na ubovu wake.
     
  8. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Barabara zinazo jengwa ni majengo,na zilizo katikati ya mji ndizo ninzo fahamu na tena majengo wamesha lipwa wenye nyumba zilizo karibu na brbr
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa mkuu.......
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Barabara ipi ya majengo ya Tanapa mpaka barabara ya Nairobi au Majengo ya chini mpaka Nairobi Rd
     
  11. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu ni ile ya kuanzia majengo ya chini mpaka nairobi road,na tayari kila kitu kinachosubiriwa ni ujenzi kuanza,
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Uko sawa barabara hiyo itapita Ngaramtoni ya juu mpaka Njiro lakini hata hizi za ndani nazo zimo katika programe hiyo ya kuwekwa lami. Hivi CrashWise Arusha hakuna barabara za maana kabisa na hiyo ni programe ambayo ni lazima itekelezwe ili Arusha liwe jiji, moja ya sababu ya kuvuliwa ni hiyo ya barabara.
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mi nilidhani mji unajengwa kileo kwa kuzingatia projections za ukuaji wa mji, pania barabara ili tuwe ngalau na mji mzuri tuliojenga wenyewe!!!

    Maana yale ya CDA na Dododoma nia ibu hata kuyaongewlea....... Wakuu tu wenyewe wameshindwa kulienzi jiji lao la Idodomya!!! Wamebaki kupafanya mahala pa kwenda kustarehe na vimada!! Fyuuuuuuuu!!!!!!!!!!1
     
  14. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Mkakati ni mzuri endapo hautaingiliwa na kirusi katika utekelezaji, ila jiji la Arusha bado ni chafu ule mpango wa weka jiji safi siijui utaanza lini, unamkuta mtu mzima anatafuna miwa na kutupa maganda ovyo.
     
  15. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hii nayo ni mada ya siasa? MOD peleka hii mada kwenye jukwaa husika.
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Na kweli hii ikitengenezwa foleni itapungua kidogo uhuru road.
     
  17. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,097
    Trophy Points: 280
    MPG & fmpiganaji

    Ujenzi wa hizi barabara hauna uhusiano na CDM au Lema kwa taarifa yako hizi barabara zinagaramiwa na WB chini mradi wa kuboresha miundombinu ya EAC.Barabara itapitia maeneo ya Kisongo ,Njiro ,Moshono,KIA hadi Holili.

    Barabara za katikati ya mji zipo chini ya mipango ya uendelezaji wa Jiji usisahau CDM wamewazuia madiwani wake wasishiriki nakushangaa unasahau mliwafukuza madiwani waligoma kususia vikao.Viongozi wa CDM wajue kuna baadhi ya maamuzi yatakuja kuwagharimu sana.


     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hata kama hutaki lakini walau kiri ukweli tu Lema ndiye mbunge.Sijataja mambo ya CDM.Lema ni mbunge wa wote kaka.Acha kukurupuka.
     
  19. v

    valid statement JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kazi ingine ilobaki ni halmashauri kusimamia hizo fedha za ujenzi.
    Mana ccm watafuna hela lazima wamege mihela hapo.
     
  20. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nanyaro nyoosha maneno.
     
Loading...