Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jihadhari Hii Inaweza Kukutokea Kama Hutazingatia Kufanya Mazoezi Vizuri

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Apr 4, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Jihadhari Hii Inaweza Kukutokea Kama Hutazingatia Kufanya Mazoezi Vizuri!
    [​IMG]
     
  2. S

    Smarty JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 661
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Kila aina ya zoezi inakuwa na objective behind...kwa hiyo usimseme vibaya huyu mtu nae alikuwa na malengo yake.
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo unamaanisha malengo yake niyakutofanya zoezi la kukaza msuli wa hayo Makalio sio??!!
     
  4. B

    BUBE JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nashindwa kuamini ninachokiona. Binadamu....MUngu ametuumba wazuri tuuuuuuuuu but umaarufu wakati mwingine unachangia kutuharibu sura, afya na tabia
     
Loading...