Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jf_education..... Sitawadharau Walimu Mpaka pumzi yangu ya Mwisho.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by zubedayo_mchuzi, Aug 1, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Leo Kwa haya Wanayo fanyiwa Walimu,Nasema kuna laana iko mbele ya viongozi ambayo imeweka giza katika mboni zao.,
    nchi aliewapa tabu wakoloni mpaka kupata Uhuru alikuwa ni Mwalimu.,Heshima yao itadumu milele..leo nyie vigogo mnapeleka watoto nje ya nchi kusoma kwa sababu mnajua Kuwa mnakowapeleka watoto wenu mnauhakika na Walimu wapya,na wanalipwa vizuri si kama hawa wa ndani ya nchi...
    Viongozi wa nchi hii acheni kuwadharau Walimu,wapeni madai yao,wapeni mahitaji yao...
    Hakuna kiongozi ndani ya nchi ambae akupitia mikononi mwa mwalimu.

    Mytake>>>Sitawadharau Walimu mpaka pumzi yangu ya Mwisho.>>>>>
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,274
    Trophy Points: 280
    Nami naunga mkono hoja 100%
     
  3. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    unaongea na mtu mwenye laana zake! jk ni punguani, alishalaanika kabla hata hajaonyesha hizi laana! anahitaji maombi zaidi kuliko lawama! maana chizi halaumiwi!
     
  4. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Napita kwanza! labda nitarudi baadae!
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nitakuwa siji kijiweni!! we nitibue tu! hahahaha KARIA bana, unaogopa kukwea mnazi, wazingoja zianguke na msimu hazina! mzima weye?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    nani anakutibua
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...