Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Registration Bug

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Invisible, Oct 18, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Oct 18, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Someone reported this bug to us, we do not expect to correct it :)

    [​IMG]
     
  2. Kaka K

    Kaka K Senior Member

    #2
    Oct 18, 2008
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu heshima sana,
    Hii bug imenifurahisha sana hasa ukizingatia kuwa watu wacheche sana husoma terms and reference sio tu kwenye software installation lakini pia kwenye issue zingine kama vile mikataba mfano Tanzania pale watu wanapokuja na sababu za "nilidanganywa"......ila huyo anaesema alidanganywa amesign na kukubali kila sharti ndani ya mkataba.

    Haka ka utaratibu waki ka imbed kwenye software na services nyingi katasaidia kulazimisha watu wasome.
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2008
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hapo kweli umenicha hoi Bw. Asiyeonekana

    Kwa staili hii wengi tutashindwa kuinstall manake hawa majamaa wa makampuni nao wamezidi kuandika mlolongo wa mambo kibao kwenye terms and conditions zao kiasi cha kutusababishia wasomaji/wateja uvivu wa kuyasoma.
     
  4. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #4
    Oct 18, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ni wachache hapa JF wakati wanajisajili walisoma Terms of Service kabla ya kuidhinisha kujisajili kwao, ndo maana wengine huenda nje ya mstari. Hii ilikuwa ni kuwakumbusha tuu
     
  5. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135


    Kuna program fulani waliweka hiyo feature, haikuruhusu kuendelea na installation kama hujavuta scroll down hadi chini. Hiyo feature haikusaidia kitu maana sikusoma terms zao.



    .
     
  6. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2008
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    If it was intended to be like that, then it is not a bug. A bug by definition is something that creeps up unintendedly.
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Oct 19, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hii ndiyo hali halisi... Na ukishai-install ukagundua inaruhusu trojans kuingia kwenye pc yako unaanza kulalamika kumbe labda wao walikwambia kutakuwa na matatizo ya namna hiyo!

    LoL, ni tatizo la wengi... Almost wote
     
Loading...