Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Focus: Interview with Maxence Melo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Roulette, Aug 14, 2012.

  1. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Salam kwa members wote.

    It has been six years now since Jamii Forums was launched, and since its very inception it has been a controversial forum. There were numerous rumors as to who were behind its creation and the intentions of its founders vis a vis the Tanzanian politics.

    Today JamiiForums is believed to be the largest East African Forum, with more than 87,000 members (and counting) and its growth in Tanzania is faster than international social media like facebook or twitter. We can see members interacting under different type of membership, we read articles from Fikra Pevu, we have seen a Kenyan Forum and all these indicate a new direction for Jamii forums.

    Given the alleged influence it had on the 2010 elections and the role it is currently playing in shaping he public opinion, several questions come to some of us: Who is Maxence Melo? who else could be behind Jamii Forums? What was the idea behind the creation of Jamii Forums? How is Jamii Forums positioning itself in the Tanzanian Political, economic and social sphere etc.

    On Friday the 17th, at 11:00 AM east African Time (Saa tano asubuhi kamili saa za Africa Mashariki) we invite Jamii Forum Founder and owner, Maxence Melo, to respond to some of these questions. The interview will be conducted by King'asti, a long time JF member whom we believe has the necessary impartiality and perspicacity to ask Maxence pertinent questions that will enlighten our lanterns.

    We welcome all questions from members and with Maxence permission we also welcome some suggestions on how to improve on Jamii Forum presence in the Tanzanian, Kenyan and eventually East African Community Political life.


    We hope to have all Jamii Forums members online that day.


    Karibuni

    Roulette

    Updates:
    • As we ask questions, please let's make sure that we do not repeat questions he answered during his interview with Bongo Celebrity (the interview can be found here)
    • As per Maxence, King'asti and some JF members request, the interview is rescheduled to Saturday the 18th, same place (Great thinkers forum) same time (11:00 AM, EAT)
    • Due to reasons beyond his control, Maxence has requested that the interview starts at 12:00 EAT.
     
  2. peri

    peri JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    imekaa vzr, tunasubiri kujuzwa mengi.
    Naomba hii taarifa uiweke pia kwa kiswahili na wengine wapate kuelewa vzr.
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Saa tano kamili za ASUBUHI AU USIKU?
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Wengine tutaruhusiwa pia kumuuliza maswali moja kwa moja?
     
  5. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwanza nitoe pongezi kwake Maxence Melo na Co-Founder Mike Mckee pamoja na wale wote Mods inclusive kwa kuwezesha na kuendeleza Jamii Forum. Ningependa kuwakilisha swali langu:-

    Jamii Forums is one of the fastest growing network in Tanzania and I think it safe to say in East Africa too (Kenyan included part in the Forum evidently hints to that). Nauliza swali on the basis ya matatizo ya maintenance yaliyotokea mwezi wa 5/6 kama sikosei... ambapo mlisema yatakaa kwa muda mfupi ila mwishowe yalikaa kwa muda zaidi ya matarajio... Mmejipanga vipi for elections za 2015?

    Ikiwa wazi kabisa kuwa wakati huo wa uchaguzi kuna uwezekano mkubwa wa members kuongezeka na pia traffic kuwa kubwa.
     
  6. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ni jambo zuri sana Bw. Melo kutujuza nia na madhumuni ya kuanzisha JF na pia ndoto/mategemeo yake hapo baadaye, anataka mtandao huu ufanikishe nini kwa jamii. Wengi wameingia kichwa kichwa humu JF na kutoa mawazo mengi ambayo huenda mwanzilishi hakuwa na lengo kama hilo. Wengine wameigeuza JF kama FB!
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Wazo zuri sana....tukutane siku hiyo
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,825
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    We have seen controversial bans to members.Does he believe that the process is against Freedom of speech?And what is his opinions enforcing freedom of speech in the JF
     
  9. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante kwa swali, nimerekebisha na kuweka wazi: saa tano za asubuhi
     
  10. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna suali loa moja kwa moja mkuu, unaweza kuweka suali lako hapa na masuali kumi "most pertinent" yatachaguliwa.
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante kwa pongezi na kwa suali lako makini.
     
  12. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante kwa suali hili, limekaa vizuri sana.
     
  13. O

    Omugurusi Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Polisi 11.00am i saa TANO ASUBUHI.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Kwamba JF ni top kwa hapa East Africa ni jambo lisilo na ubishi.....good enough, ukilinganisha na other East African Forums, hapo utakuta JF ipo far, far away from her rivals! For instance, wakati JF ipo nafasi ya 12,794 ( as per Alexa World Traffic Rank), Mashada.com from Kenya ambayo ni one of the most popular forum in Kenya, inashikilia nafasi ya 142,935 !!!! Ikumbukwe kuwa, Mashada Forums ipo online since 1999 na ni among the oldest African Forums....pamoja na yote hayo, lakini JF is far away kutoka ilipo Mashada!! Apart from Mashada, kuna Kenya List ambayo nayo ni very popular nchini Kenya. Pamoja na yote hayo, Kenya List inashika nafasi ya 52,276 .

    Kutokana na yote hayo, JF inastahili pongezi za hali ya juu.....na pongezi za pekee ziende kwa mkuu
    Maxence Melo na timu mzima ya JF! Likewise, pongezi za pekee ziende kwa Watanzania....hii inaonesha wazi kwamba Watanzania tu​ watumiaji wakubwa wa forums/mtandao otherwise, as far as JF is purely Swahili Forum, basi pasi na silika hii ya Watanzania basi huenda JF isingekuwa hapa!

    Welldone y'all !
     
  15. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mimi napenda kutoa pongezi kwa uongozi mzima wa jf.jf ni forum inayopunguza hasira za wazalendo wa kitanzania vinginevyo watu hawa wangekuwa msituni.
    Swali kwa Melo ni moja tu...je anajilinda vipi dhidi ya watekaji kama wale wa ulimboka?
     
  16. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Shukrani kwa wazo hili. Swali langu ni moja ambalo hata leo naweza pata jibu lake kwako, je nawezaje kutumia jina langu kamili badala ya hili la sasa maana mwanzoni nilifikri unatakiwa kutumia jina la kificho. Lakini kila kitu kinabaki kama ilivyo isipokuwa jina na pia kuongeza email yangu ya yahoo ambayo mara nyingi huwa natumia sana kulikoya gmail. Ahsante sana
     
  17. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu, pongezi lako limemfikia Mkuu Maxence pamoja na team nzima tukiwemo sisi moderators. Mashada na Jamii Forums zinajibu mahitaji tofauti ya members wao, labda suali hili linaweza kua nzuri kwa mgeni wetu wa Ijumaa: Ni siri gani inayo peleka JF kua na mafaanikio makubwa kuliko forums zingine mtandaoni?
     
  18. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Good question. Suala la usalama wa JF Owner, bila shaka limerekodiwa, na likichaguliwa litajibiwa hapa hapa.
     
  19. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mwandikie mkuu Invisible atakupa utaratibu wote wakupewa status ya VERIFIED USER.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,026
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    good idea.i wont miss.
     
Loading...