Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jeshi la polisi hakuna kitu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FredKavishe, Apr 8, 2012.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwanza kabisa naomba niseme jeshi letu la polisi linatakiwa lisifanye kazi upande wowote ule sababu mishahara yao inatokana na kodi zetu.
    Kwann nasema polisi tz hakuna kitu tumeona msiba wa msanii wetu kipenzi KANUMBA uliotokea juzi nyumbani kwake sinza vatican.kifo kilikuwa hakiaminiki kimesababishwa na nn wengine LULU alimsukuma kanumba
    Wengine walikuwa wanapigana kisa simu
    Wengine wote walikutwa uchi
    sasa leo polisi inakuja kusema kifo cha marehemu kilisababishwa na JACK DANIEL ina alcohol 46 percent hapo ndo maswali zaidi yarudi
    Hivi si juzi KANUMBA wakati anahojiwa na salama kipindi cha mkasi alisema hanywi pombe??????
    Pili jeshi la polisi walivyo wazembe sehemu ya crime scene ambapo ndo nyumbani kwa kanumba kumejeuka kuwa sehemu ya kuomboleza.

    Kwa upeo wangu mdogo ile nyumba ingekuwa iwe closed huwezi niambia jack daniel imuue kanumba pia huwezi niambia lulu hajaplay part kwenye hiki kifo.
    Pia hatuweze kukwepa mdogo wake hajausika pia

    Ndani ya nyumba walikuwa watu watatu mmoja kafa wamebaki wawili hawa ndo wakuhojiwa lakini ushahidi mkubwa mmeshaua kuruhusu nyumba ya crime scene kufanyika maombolezo.
    Polisi wangepaswa kuclose nyumba yote kama kwa siku tatu tuaona kwanye muvi na series ya kipelelezi ya CSI au mnataka kuniambia hakuna kitego cha upelezi
    Eti mnamuweka mtoto wa watu jela mnamuhoji yeye wakati ushahidi muhimu mumeshaufuta.
    Polisi ndo wakubeba lamawa ushahidi mkubwa mmeupoteza ile nyumba ingekuwa closed japo sijasomea upelelezi lakini mngeweka no je movement zao zilikuaje walitoka hapa kwenda kule halafu muhimu kuwa mnarud kumhoji lulu na kaka yake.
    Hatuwezi jua labda mtu kutoka nje alikuja kukamilisha huo mpango kwa mkataba maalumu kati ya mdogo mtu na lulu

    Mimi huwezi niambia marehemu eti amekunywa jack daniel akafa hapana

    My take:
    Polisi msirudie tena kosa hili kama kitu kimetokea kinahusishwa na maauaji sehemu iliyotokea ifungwe na kufanya uchunguzi crime scene
    Na raisi wetu alivyo mzembe amekwenda kutembelea crime scene na kutoa rambirambi ina maana kabariki hiki kifo

    Majanikv

    From

    Machimboni
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kikwete mwenyewe keshasema siku za Kanumba zilishafika, kifo ilikuwa inatafuta sababu tu
     
  3. b

    busar JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni vema mtaala Wao wa mafunzo ukaboreshwa
     
  4. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Jeshi la Polisi la Bongo wako makini sana kwenye mandamano ya CHADEMA tu hicho ndo wanacho jua na kupiga marufuku mikusanyiko isiyo halali siku ya sikukukuu.

    Mimi sijawahi ona jeshi la kizembe kama hili yaani siku ya sikukuu ndo wanajifanya wako bise na mbwa na falasi kana kwamba nchi iko kwenye machafuko,
     
  5. F

    FredKavishe Verified User

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata kama siku zilifika tulihitaji kujua sababu za kiutaalamu nini kilisababisha
     
  6. J

    Johnbosco Mligo Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sielewi hata kama mtoto mdogo anaweza kuuzwa katika hili. Kuna jambo hapa!
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    mapungufu mengineyo ambayo polisi wameyafumbia macho ni kukwepa kumkamata yule dakitari aliyedai Kanumba bado ni mzima kwa madai feki ya kutowatia khofu wahusika!!!!!! Sheria za makosa ya jinai zipo wazi kuwa pale ambapo mtu amefia nje ya hospitali kwenye mazingira tatanishi basi polisi lazima waitwe kwenye eneo la tukio na kufanya uchunguzi wao wenyewe sasa huyu dakitari alisababisha crime scene to be contaminated pale alipowaagiza wapeleke maiti polisi na hivyo kuvuruga ushahidi ambao polisi walibidi waukusanye wao wenyewe kwa kutumia tekinolojia ya forensic science................polisi hivi sasa wanategemea hearsay kufanya uchunguzi jambo ambalo limepitwa na wakati kwenye ulimwengu huu wa sayansi na tekinolojia....

    A contaminated crime scene is a major blow to any criminal prosecution against anyone..............na kwa hatua iliyopo siyo sahihi kwa polisi kumtia ndani Lulu au mtu yeyote yule kwa sababu hakuna ushahidi wowote ule wa foulplay........
     
  8. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Hakuna polisi Tz. Kuna genge la wazee wa baraza wanaojiita polisi. Jaribu siku zote fuatilia statement zao katika matukio mbali mbali ni mkanganyo mtupu. Sema bahati nchi yetu kuna raia walokole. Ingelikuwa ni kama S. Africa na aina ya police tulio nao, vibaka wangeenda kuinjua msosi wa mkuu wa kaya pale ikulu na kuula wao.
    .
     
  9. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wazee wa intelligencia.....usishangae wakianza kukamata Jf members kwa thread na post wakisingizia intelijensia
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    kwani ukimnywa jack d, huwezi kulewa ukayumba/sukumwa ukagonga kichwa ukafa????????????????????

    Halafu unadhani kwenye mahojiano hawa wasanii wanasemaga ukweli? Unakumbuka wema alisema hana boyfriend akapata skendo ya kutembea na mume wa mtu? Usiamini sana mahojiano.....
     
  11. Mashilambah

    Mashilambah Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa mkuu police nchi hii ni zero zero kabisa!!!!! hawana tofauti na wanojiita eti usalam wa taifa. jwt nawakubari sana!!
     
  12. w

    warea JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama angekuwa amekunywa pombe, namna polisi wanavyofanya kazi hairidhishi. Lakini jeshi pia linaathiriwa na mfumo wa uongozi wa kisiasa. Kama viongozi wa kisiasa wanayapa kipaombele mambo ya kulinda maslahi ya wanasiasa, polisi watapata wapi ari ya kulinda wananchi?
     
  13. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    just hire the scotland yard will do it right away..forget about this vibaka chaser and anti democracy.hawana tofauti na hao wasanii wenyewe kwa maana halisi ya USANII
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,134
    Trophy Points: 280
    kweli. . . .

     
  15. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wawalete Mossad ndo utajua kama jamaa wale wanafanya kazi yaani hata kama nyumba hiyo waivunje leo na waweke club hakuna shida Mossad watafanya kazi hiyo ndani ya masaa na watakamilisha
     
Loading...