Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jerry Muro.......any updates pls !!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by FirstLady1, Mar 12, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    12-03-2010 Leo ilikuwa ni Kesi ya huyu Mtangazaji wa TBC one ..Kuna yeyote aliye na update mpaka sasa Kesi inakwendaje??MJI na wengine tupeni news
    weekend Njema
     
  2. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #2
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Michael bado ana chunguzwa na Taka-kuru hivyo wana hii delay case yake, imepigwa kalenda.
    Mmhh kumbee leo ni Weekend? nilikuwa nimejisahau kabisa duh!
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmh CarthBertL uchunguzi gani huo
    haya ngoja tusubiri
    thanx
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mwacheni apumnzike jamani maana yaliyo mkuta anajuuuuuuuuuuuuuta
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama kweli alipokea rushwa na aende ndani bana!
    How come unapreach usafi wakati weye ni mchafu!
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    duh! Uwe na weekend njema pj
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh hii sasa mkuki kwa nguruwe kwa binadamu...........
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kumbe sasa amepumzika tu anapunga upepo wa bahari!
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    True PJ dogo alishajisahau!
    Naongeza senksi
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Si bora iwe hivyo mtu anaishi kama digi digi sasa hivi marafiki wote wamemkimbia hata ofa za bia hakuna.
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Apumzike wapi hata simu hatumii anaona ka mzigo mkewe ndo anamsaidia.
    Jani likidondoka kwenye paa pressure inapanda na kushuka!!!
     
  12. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Michael Wage is a burning candle...

    Msamaria aliyejitolea kulisaidia Jeshi la Polishi wakati akichunguzwa na T.K. Kluu..

    Hope Geshi la Polishi litamsadia kuepukana na kadhia hili la kesi ya ubadhilifu wa mabilioni ya vijisenti vya umma kwa moyo wake wa kujitolea kulisaidia Ghesi hilo kumdhibiti J. Muro..
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kesi imepigwa kalenda mpaka tar 30 april nafikiri hivyo
     
  14. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280

    Kwa nini ajute... wakati watu wengi wanasema alibambikiziwa na police?
     
Loading...