Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JENIFER JINA MHEHE MCHAGA house girl

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tyadcodar, Sep 13, 2011.

  1. t

    tyadcodar Senior Member

    #1
    Sep 13, 2011
    Joined: Aug 16, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NI TAHADHARI TU KWA WANAOHITAJI DADA WA KAZI ZA NYUMBANI Wewe waangalie tu HUYU ANAJiita majina bandia na ni mwizi kuna msichana mmoja anajiita jenifer ana pua ndefu kidogo anaongea kichaga na kihehe ogopa hiyo namba chonde chonde msije pokea msichana huyo mwizi,mchonganishi kwa ujumla msanii usijemwachia watoto uko kazini ukidhani atawaudumia,mhehe mchaga.
     
  2. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,032
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Asante kwa taharifa
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mara ya mwisho kapiga tukio wapi?
     
Loading...