Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JELA YA Guantanamo

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Dec 1, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280







     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    Kweli duniani kuna watu wakatili
     
  3. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    'Jela' ya Guantanamo 'Prison' = 'Barabara' ya Morogoro 'Road'...mimi hoi :lol:
     
  4. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    umeniwahi mkuu yoo
    <input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input jscode="leoInternalChangeDone()" onclick="if(typeof(jsCall)=='function'){jsCall();}else{setTimeout('jsCall()',500);}" id="jsProxy" type="hidden">
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    ( 'Barabara' ya Morogoro 'Road) Una maana gani? mimi mbona Sikuelewi?
     
  6. Capitano

    Capitano JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Mbona hamshangai My wife wangu au my wife wake. Hahahahahahha
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    washamba hawa hawajuwi Lugha wanajifunza hapahapa Jamii Forums Kuna ubaya gani kusema neno hili ( JELA YA Guantanamo Prison) kuna ubaya gani kuchanganya Kiingereza na Kiswahiili? Waache na ushamba wao watu wa Bara hao.
     
  8. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 1,970
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mkuu, tatizo siyo kuchanganya bali kurudia neno lile lile kwa lugha mbili tofauti.
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Niliweka hivyo ili niwavutie watu unajuwa kuna Watu humu ndani lugha ya Kiingereza hawajuwi kuna watu humu humu ndani wanajuwa Lugha ya Kiingereza sisi binadamu tupo Watu tofautii. Kwani hapo nyumbani Hakuna kitu kama hicho? Kwa Mfano Barabara ya Mandela Road, Barabara ya Samora evenew Barabara ya Magomeni Kagera Road Barabara ya Msimbazi road? hakuna vitu kama hivyo hapo nyumbani Tanzania? Kuna kitu gani cha kushangaza? Au ndio Usomi mwingi wa vijana wa Siku hizi? Mambo ya Teknohama hayo. Lugha yetu ya Kiswahili imechanganyika na lugha nyingi ndani yake
     
  10. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,540
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    Mkuu Paw wamelelwa vibaya na wazazi wao hebu angalia hii Video
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...