Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jee ni kweli?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by jobseeker, Apr 14, 2012.

  1. j

    jobseeker Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waajiri wengi wanapendelea zaidi kuajiri walio na shahada za nje ya nchi hata kama ni za lower grades? kama ni kweli, ni kwa nini hasa?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Inategemea na nje,co uje na degree yako toka congo utegemee utapewa kipaumbele.
     
  3. j

    jobseeker Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo ipo kazi, yaani unamaana mtu akija na third class kutoka marekani au uk atapewa kazi haraka kuliko aliye na first class degree kutoka chuo chochote cha tanzania? Hii si kudharau au kutothamini standard za masomo ya vyuo vikuu nchini?
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mmm, i doubt..!
     
  5. mtanzania in exile

    mtanzania in exile Senior Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sujui kama ni tanzania yote, lakini mimi binafsi namjua mtu ambae baada ya miaka mitatu ya masomo ya shahada ya kwanza huku uk jamaa alifeli vibaya kiasi hata third walimu walishindwa kumpa, matokeo yake wakampa BTech HND akaondoka zake. Nasikia hivi sasa yuko huko na ana kazi ya wadhifa, na amini kujuana juana na wakubwa kumemsaidia sana.
     
Loading...