Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jee kuna uhusiano wowote kati ya mabomu yanayo lipuka na askari kupelekwa dafur?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgen, Feb 17, 2011.

  1. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,807
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Wana jf kama mnakumbuka tukio la mbagala lilitokea wakati tunapeleka askari wetu Dafur.
    Hili nalo linatokea wakati tunapeleka askari wetu Dafur.

    Great thinkes hebu kuneni vichwa nyinyi mu wadau ktk USALAMA WA NCHI YETU.
    KUNANI?
     
Loading...