Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wewe ni muthirika wa VVU?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Pdidy, Nov 27, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,562
    Likes Received: 1,620
    Trophy Points: 280
    Yawezekana wewe ni mmoja wa waathirika wa ugonjwa wa ukimwi yawezekana una ndugu anaeumwa ugonjwa huu,...wapo wanaoamini mungu awezi kushindwa wapo wasioamini ama kwa uwoga ama imani haba....leo hii nakutangazia habari njema njoo pale ubungo kanisa la ufufuo na uzima ukiwa unaelekea kimara mwanzoni kushoto njoo upate miujiza yako njoo upate kile usichotarajia......una ndugu mwenzako noo sasa acha kuchelewa usimkatishe mwenizo tamaa
    karibuni
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Amen
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    UKIMWI si ugonjwa hivyo acha kudanganya watu!
     
  4. Obhusegwe

    Obhusegwe JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2009
    Joined: Dec 28, 2008
    Messages: 232
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Sure thing! Mi nina ndg yangu alifariki ktk mazingira ya kutatanisha, vipi mnaweza kunisaidia kumrudisha? make nilisikia mnatoa huduma hiyo. Plz niko siriaz
     
  5. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mungu na imani ni muhimu sana. Na amini Mungu ni muweza wa yote ila naomba muwa shauri wagonjwa wanaokuja kwenu waende hospitali pia na waendelee kutumia dawa mpaka hapo maombi yata fanya kazi. Msije muka waambia watu wasiende hospitali au wasi tumie dawa.
     
  6. m

    matambo JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wakati huo mtu akiwaambia,Tazama Kristo yupo hapa,au yuko kule msisadiki. Kwa maana watatokea makristo wa uongo, na manabii wa uongo, nao watatoa ishara kubwa na maajabu;wapate kuwapoteza, kama yamkini, hata walio wateule

    mathayo 24:23-24
     
  7. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2009
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna nini pale kwenye kanisa la ufufuo, hujawakumbusha wasisahau sadaka.
     
Loading...