Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, wewe ni kamanda (mwanachama) kwelikweli au ni shabiki tu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mashami, Jun 26, 2012.

  1. mashami

    mashami Senior Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mara nyingi tumekuwa watetezi wa CHADEMA humu jukwaani na popote magamba wanapojaribu kupotosha ukweli...,.je wewe ni mwanachama halali na unatimiza wajibu wa uwanachama?
    hebu tufungukeni apa!

    MIMI NI MWANACHAMA WA CHADEMA NO.CDM 0545322 TAWI LA KIMANDOLU
    ARUSHA.
     
  2. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mimi nami ni mwanachama nilijiunga pale Jangwami mwenzi wa Tano tar26
     
  3. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mi Mwanachama lakini ambacho nadhani kipo ni kuwa CDM hawana register ya wanachama katika matawi yao; na hii inatokana na wanachama wengi kujiunga kipindi cha mikutano hivyo inakuwa ngumu kuchukua majina yao.
    na hili lipo hata kwenye tawi letu hapa korogwe
     
  4. S

    Starn JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wengi ni mashabaki tu au unaweza kusema bendera huata upepo.
     
  5. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi sina chama chochote ila naipenda chadema ikiwa ni chama makini yenye kupigania maslahi ya nchi
    but i love chadema
     
  6. KML

    KML JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mimi mwanachama wa muda mrefu tu zaid ya miaka mitatu...
    napenda chadema japo si mchaga kama wengine wasemavyo
     
  7. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Dah hilo nalo neno! Hakika watajitokeza wachache tu wenye kadi. Mimi sina kwakweli.
     
  8. W

    Wenger JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 396
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45
    Mimi member hai kabisa tawi la Sinza
     
  9. t

    tara Senior Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi ni mwanachama wa CHADEMA nilijiunga pale PANSIASI MWANZA mwaka juzi....najivunia kushawaishi vijana 12 kujiunga na CHADEMA.....na wameonyesha kuwa hawakujiunga kunifurahisha,wako hai kabisa na wanaendelea kuvuta wengine......
     
  10. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya umesomeka vizuri!
     
  11. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    mimi mwanachama,wa pale iringa mjini
     
  12. s

    swrc JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    :peace:
    Je unashiriki kikamilifu shughuli zozote za chama au ni mwananchama jina? :llama:
     
  13. m

    mzee wa kijiwe JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Mimi ni mwana chama tangu baada ya NCCR kufa/ kuzimia/ samahani kulala usingizi/...../ kadi yangu nime sahau nyumbani nitakuletea baadae
     
  14. m

    mzee wa kijiwe JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 249
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Mimi ni mwenyekiti wa tawi na nina register ya wana chama wote katika tawi langu, pia nimetengeneza databas, hii ni kazi ya msingi ya kila kiongozi wa tawi, kama kwenu hawafanyi hivyo watimueni mapema kabla Dr. Slaa hajafika huko.
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wewe wasema.
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Cdm 03941**
     
  17. mashami

    mashami Senior Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sawa kamanda ila no.muhimu ni kuhamasisha na wengine ila kazi 2015 kazi iwe nyepisi
     
  18. mashami

    mashami Senior Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wasiliana na ofisi ya chama karibu nawe mcheki namna ya kutatua hili!
     
  19. mashami

    mashami Senior Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tuongezee nguvu!
     
  20. m

    majebere JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Mi nilitupa card yangu baada ya kuona sera zote ni za kibongo flava.
     
Loading...