Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Jul 23, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwamba kuku-jike anapofukuzwa na jogoo jeusi tii au jogoo lenye rangi mbaya hukimbia sana kuliko pale anapofukuzwa na jogoo jeupe au jogoo lenye rangi nzuri!
     
  2. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Du hii kali,inahitaji utafiti mkubwa,vipi kwa binadamu ndg yangu?
     
  3. a

    akwinomsombe Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daaaaaaaaaaaaa nilikuwa sijui hilo
     
  4. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbe ndo mana kuku wengine hata hawakimbii! Jogoo akitishia tu, jike kashalala chini!!!!
     
  5. M

    Mbishi SR Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina maana kwamba, mwanamke wa kiafric akitongozwa na mzungu hukubari haraka haraka eeh!!!!!!
     
  6. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata wao wanapenda good looking bwana! Mbona hata binadam wanaangalia, kama sio handsome inakuwa shida kdogo kumkubalia. Tehe! Tehe!
     
  7. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio mzungu tu. Hata akiwa muafrika, ila awe handsome.
     
  8. B

    BoQ Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na sio handsome tu bali pia awe mwenye rangi kama mzungu hivi....
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mhh jukwaa la uwongo na kudanganyana...
     
  10. Maayo

    Maayo JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rose Hata wewe muongo. Umeingiaje kwenye jukwaa la waongo?
     
  11. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Dah, hii inaweza kuwa kweli.
     
  12. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Me Nasubiri kusikia toka kwa Lizzy maana hii thread anaweza fafanua zaidi!
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mi mkweli ndo mana nkaujua uwongo...
     
  14. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    hii mpya!!
     
  15. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na bata je?
     
  16. m

    mja JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du.. huko mbali sana...
     
  17. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,637
    Likes Received: 3,903
    Trophy Points: 280
    Hili likitu halichagui..au sijui ni kwa sababu limebarikiwa sana huko nyuma haliwezi kukimbia sana!!!
     
  18. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umeona ee,kwanza saikolojia ya bata ni kwamba katika mishex2 zake huwa hageuki nyuma,yeye ni mbele kwa mbele,huwa hana time ya kuangalia nyuma kutathmini aina ya dume linalomfuata na ndo maana sometimes hata jogoo la kuku humpanda bata jike bila ya yeye kujua.Kwa utafiti zaidi nenda kota za polisi.
     
  19. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    labda lisiwe jogoo la shamba..
     
Loading...