Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua Siku EL alienda kwa Mwasapila alikuwa na Nelson Mandela??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Apr 15, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kwa taarifa yako nikwamba siku EL ameenda na Nelson Mandela kwa Mwaisapila a.k.a.(Babu)Babu maarufu hadi south!
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Source?
     
  3. N

    Nwaigwe JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    Kwa fikra za haraka haraka kwa hizi tetesi baada ya mzee wa kaya kupata kikombe ndipo akamdhibitishia mzee mandela
     
  4. k

    kituro Senior Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kunahaja ya kwenda kumfanyia maombi huyo Babuyeno, kwanza amekula madesa au amedesa kwa wamasai ambao wamekuwa wakiuza vikombe kwenye minada wamasai wamekuwa wakiuza kiloriti minadani na dawa zingine nae kaiga na kujichukulia umaarufu. sasa wengine wakidesa kwake shida au inamuuma. mwizi akiibiwa mtaa mzima watajuwa kuwa kaonewa!
     
  5. k

    kituro Senior Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mzee wakaya nae ni myu kama wengine, kwahiyo akienda kunashida gani?, au yeye ulitaka awe na mtengenezaji kikombe wakwake? tumuombee mzee wa kaya ili mungu amsaidie kama mungu mwenye mipaka anaesema atibu akiwa samunge tu ampe hekima na afungue mipaka ili wagonjwa menye kuelemewa zaidi awafuate kule waliko.
     
  6. k

    kituro Senior Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapo penye nyekundu nilitaka kuandika mtu nikakosea kutokana na ukaribu wa t na y kwenye kibodi

     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Nawasifu usalama wa taifa! Wamefanikiwa kutuhamisha akili!
     
  8. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naungana na wewe
     
  9. Nachingwea

    Nachingwea Senior Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Usalama wa Taifa, they have done a very inteligent task, and they need kujipongeza kwa kazi waliofanya vizuri...
    vichwa vyote vipo loliondo, shida zimesaulika
     
  10. m

    mzambia JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wenye nchi yao walishaachana na babu siku nyingi nao usalama wa taifa wajue kua tumewashtukia tunata move yetu ya dowans na katiba mpya
    tusije kuambiwa aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa DOWANS tumeshawalipa tulishindwa kesi MAHAKAMANI
     
  11. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kweli JF ni chombo huru cha habari.inafikia mtu kuandika lolote lile linalomjia kwenye akili yake
     
  12. Mizinga

    Mizinga Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Asante jamiiforoum
     
  13. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama inawezekana tunaomba source nahata picha za Madiba akinywa hicho kikombe kwa babu please.....itaongeza credibility ya habari.
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Naona janvi linazeeka, tutapata jipyua kweli?!.
     
Loading...