Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua hili kuhusu CCM???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quemu, Oct 8, 2010.

  1. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ya kwamba....

    Mpaka leo hii CCM wameshatumia TZS Billion 127 kwenye kampeni zao!!!

    Je kwa namba hizi elimu na matibabu bure haiwezakani??
     
  2. Mentee

    Mentee Senior Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inawezekana na kubaki kununulia magari ya kubebea wagonjwa. Na salio dogo linaweza kutumika kujenga vyoo Mwanza. Tatizo ni upeo mdogo wa Bwana Kinana na Makamba... hivi shule walisoma wapi jamani? Kauli zao ni kama za watoto wa Shule za Msingi.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mi haya sitaki kuzungumzia tena kilichobaki nikuwachapa bakora hiyo tarehe 31 tena bila huruma!
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hela aliyoomba mwaka jana ya kuimarisha uchumi trilioni kadhaa yaani bado hajatumia hata trilioni moja? tutakoma mpa uchaguzi ni zamu yake na familia kutesa ila kuanzia 31 ni kilio na kusaga meno.
     
  5. Mtoka Mbali

    Mtoka Mbali JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 234
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nawatami sana hawa jamaa wa sisiem kuzidi kupinga swala la elimu bure wakati wao wanazidi kutumia mabilion kwenye kampeni. Wakae wakijua Rais Slaa atawadai hayo mabilion
     
  6. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,573
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    wanunue magari ya kubebea wagonjwa wakati wameahidi bajaj kwa akina mama wajawazito!!! Eti akina mama nao bado wanaiunga mkono CCM Jamani tumerogwa??? Kwa vyoo Mwanza mdogo wangu nakupinga Mwanza iko juuu naona una siku nyingi hujafika!!! Lakini naona kama Makamba amenyamaza sijui kwa nini??
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Mwenzetu hizo takwimu umezitoa wapi za TShs 127 bilioni?

    Kabla hata sijaanza kuchangia hoja.........
     
  8. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mbona wamenunua criuser mkonga zaidi ya 200? wanashindwa vipi kununua ambulance zaidi ya 1000, kwani kama chama kinaweza 200 je serekali itashindwavipi 1000 ?
     
Loading...