Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je tuna haki ya kujisifia utaifa wa tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Unyanga, Apr 16, 2011.

  1. Unyanga

    Unyanga JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hadhi na heshima ya taifa letu imekuwa ikishuka siku hadi siku na hali imefikia kiwango ambacho huwezi kujisifu kuwa raia wa nchi hii. Viongozi wetu wameondoa mapenzi yetu dhidi ya taifa letu tukufu la tanzania, utendaji wao umeonyesha ni jinsi gani wasivyotupenda kama watanzania na tanzania yenyewe kama nchi. Nimejaribu kufuatilia siasa ndani ya nchi yetu hasa kipindi cha hivi karibuni, nimegundua ya kwamba viongozi wengi tulionao uwezo wao wa utendaji kazi ni mdogo na wamekuwa wakiongozwa zaidi na utashi wa nafsi zao katika baadhi ya mambo yanayowahusu wa tanzania. Nimejaribu kuangalia seruousness yao ktk mambo nyeti ya kuliongoza taifa hili mfano hili la muswada wa marekebisho ya katiba nimegundua kuwa tuendako ni afadhali ya tutokako, JAMANI kama CCM mmeshindwa kuongoza taifa hili turejesheeni nchi yetu tujipngoze wenyewe
     
  2. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanini tusijisifu kwa Taifa letu? sababu ya hao wezi wachache?
    NO. Viongozi hawawezi kutuondolea utaifa wetu, tunajisifu na kulidhamini taifa kwani tunajua ni kitambo tu madaraka yatarudi kwa wazalendo
     
  3. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Niliwapinga sana wale waliosema, bora kuzaliwa mbwa ulaya. Kwa hatua iliyofikia kweli naona bora nchi hii isiwepo kabisa.
     
Loading...