Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Tanzania kuna Demokrasia ?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FirstLady1, Sep 24, 2009.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wadau mbona mie kila nikijaribu kufatilia siasa sijawahi kuhisi kama haka ka nchi ketu kana demekrasia jamani???
    natamani kuishi nyuma ya dunia
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ni Demokrasia gani unayoitaka wewe? au unayoizungumzia
     
  3. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hujawahi kuhisi kama kuna demokrasia hapa nchini???????

    Umefatilia wapi kuihisi hiyo demokrasia???
     
  4. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Demokrasia hakuna nchi duniani iliyo na demokrasia kwa misingi ya demokrasia. fkiria hata US hawana demokrasia kwa kuwa demokrasia si tu kuhusu kingine bali haswa katika kuhesabu kura ni kipimo maalumu sana cha demokrasia. Hakuna nchi duniani ambayo hakuna kauli baada ya uchaguzi kama ooo unajua kura hazikuhesabiwa vizuri na zinazofanana na hizo. Hii ni ishara hamna demokrasia. Sasa Tanzania maskini ya Mungu hii kauli hadi uchaguzi wa class monitor chekechea kauli hizi zipo. Jadili mwenye au now you are on your own!!!!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    asante sana Mshiiiri ila wakati natoa post hii jamani sio utani nilipata maumivu makali ya jino nikakimbia mnisamehee so nikashindwa kumalizia nilikuwa namaanisha nini

    Maana yangu ilikuwa kwenye Siasa za nchi hii sioni kama kuna demekrasia za aina yoyote

    sijui kama imekaa sawa ..tommorow i will be fine eeeh
     
Loading...