Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Serikali Imefilisika Kiasi cha Kushindwa Kulipa Mshahara wa September?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Funge, Oct 2, 2012.

  1. F

    Funge JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 585
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wanabodi hebu tujuzeni. Hapa kazini kwangu tumezoea kupokea mshahara tarehe 25 ya kila mwezi. Lakini cha ajabu mpaka leo haikulikani mshahara utatoka lini. Maelezo tunayopata ni kwamba pesa ya mshahara toka Hazina haijaingia kwenye account.

    Je hii ni kwetu tu au na kwingine pia? na kama na kwengine ni hivyo tatizo ni nini?
     
  2. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe kwako wapi?
     
  3. Wilbert1974

    Wilbert1974 JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ngoja wa wizara husika atakujibu!
     
  4. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mmmh! hali tete.. nimesainishwa memo mida hii hii kuhusu hlo.
     
  5. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zipo kwenye uchaguzi wa nec
     
  6. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 414
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    TRA haijafikisha malengo !!!
     
  7. N

    Ngahekapahi JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 492
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    mkuu hata sie wa afya bado
     
  8. i

    ilonga JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 716
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Hata sisi wa vyuo bado
     
  9. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwakweli ni kizungumkuti.
     
  10. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hili suala la ,mishahara tete sana, hili liserikali kwisha kazi yake,na walivyo wajanja wafanyakazi local gvt wamepata msharaha kazi kwa wale wa serikali kuu!!!!! wagawe uwatawale!
     
  11. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,026
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    mfumo mpya wa epicus 9..unawatoa jasho wahasibu wa sirikali ktk kuload pesa na info husika..ila navosikia kua ushaanza tengamaa mtakao pokea mshahara mtukumbuke na sie wasakatonge lol
     
  12. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata kwingine bado.Tunahisi pesa imetumika kwenye chaguzi za CCM zinazoendelea.Kibaya zaidi ni kwamba jamaa wako kimya kabisa,as if there is nothing wrong.Jamaa wana roho mbaya sana.
     
  13. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Memo ya kuhusu nini,hebu anika hapa.
     
  14. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Comment yako iko vague na ina ukweli kidogo sana.
     
  15. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huo ukweli mdogo ni upi?
     
  16. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tunaomba details zaidi.Kwani hawakujianda kutumia hiyo system mpya.Na unalosema ni kweli?
     
  17. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hivi hii ki2 haijaingia bado?? ngoja nikamwulize dogo, manake amekaa kimya wal hajanisumbua so nikajua mambo safi
     
  18. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bado tu wandugu? Sasa maisha yanaendaje na familia zenu? Poleni sana
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hii sababu inatolewa tu kuwatuliza wananchi, ukweli ni kuwa pesa hakuna.
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Endeleeni kuvumilia!!!!
     
Loading...