Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je raisi wetu anaweza haya?

Discussion in 'Jamii Photos' started by tz1, Oct 21, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Au ataogopa kuchafuka?

    article-2051132-0E71E43F00000578-659_634x529[1].jpg
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anaweza ila anaogopa ambao amewadhulumu au aliowadhulumu kwny mbio za kutafuta ikulu....kila wakati anahisi anawindwa!
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Au kwa sababu ni spana mkononi?
     
  4. Kwisimla

    Kwisimla Senior Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawezi hata kidogo kwa sababu za kiusalama, lkn pia bado cc tuna ile hali ya kujiona "bwana mkubwa" pindi mtu anapokwaa madaraka makubwa au wadhifa fulani, mtu huyo hawezi hata fanya mambo madogo tu. Akiulizwa ooh mi mkubwa bwana. With time mambo haya yatakwisha na watu " hao watakao kwaa nyadhifa" wataishi kama kawaida na of course security itakuwa ime-advance.
     
  5. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    labda kwenye hicho kitoroli ungeweka mpunga ndo angebeba
     
  6. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkweree hawezi kufanya hivyo. Unataka suti yake aliyohongwa na waarabu ichafuke.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Uwezo anao, hajaona sababu ya kufanya hivyo.
     
  8. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawezi kabisa
     
  9. Jeruh

    Jeruh Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    haswaaa!
     
  10. N

    NICOLAUS NILOJA New Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaweza lakini labda kwa kuongea tu na si kwa vitendo,kwani nchi hii watu wengi wanatenda kwa maneno na si kwa vitendo.
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,413
    Likes Received: 917
    Trophy Points: 280
    Achelewi kuanguka yule.
     
  12. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,138
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Africa tuna dhana potofu,ukubwa ni kuoshwa viatu. Twapenda ukubwa sana na kuwaona wenzetu watumwa.
     
  13. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kwa bongo ukifanya hivyo watatukana kwa madai hujui nafasi ya wazifa wako? Kwani hata disco, na hata tu ukikutwa unadumisha mila ni kasheshe hawakupi kura tena
     
  14. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nimependa picha hii
     
  15. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ina maana ichunguze kwa makn
     
  16. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kani ye ni sharobaro?Nitachafuka man.
     
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kiufupi hawezi!
     
Loading...