Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je RAIS huwa anaitembelea JAMII FORUMS?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja Mkuu, Nov 5, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama anaitembelea, je ni feedback gani anapata?

    Nadhani hili ni jukwaa huru la watanzania wasomi kwa mbumbumbu, wake kwa waume wa dini na rika mbalimbali kutoa maoni yao.

    Mengi yaliyokuwa yakiongelewa hapa kabla ya uchaguzi hakika yamenitimia.

    Nadhani JF hiki si chombo cha kupuuzwa na rais, ila inabidi akienzi na kukitumia kupata maoni ya watu wake.
     
  2. coby

    coby JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    akitembelea jamii forums atakufa kwa heart attack
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hata kama yeye hana "MIGUU" ya kutembelea humu, wanawe wamo humu wanamjuza!!
     
  4. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata akitembelea hana jipya.

    Kwanza tuelewe kwamba tusitarajie mabadiliko katika uchumi wa nchi. Pigo la kwanza ni ada za wanafunzi vyuoni anazo za kutosha?

    Acha tusubiri
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    anatembelea sana
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Kama anatembelea basi ana haja ya kujirekebishaa
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huwa hatembelei ila wasaidizi wake kina Rweyenanihiii huwa wanampasha yanayojadiliwa humu mabaya na mazuri
     
  8. w

    wakushanga JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo mimi :bowl:
     
  9. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Anaitembelea au anapata taarifa zake "refer hotuba yake ya uzinduzi wa kampeni Jangwani". Anai-support ni jicho la tatu baada ya Bunge na Magazeti. In fact baadhi ya magazeti huwa wanachukua nondo humu.

    Si ajabu ni Premium Member wa siri anayechangia fweza. Kama si hivyo ingefungwa kwa kisingizio chochote hata kama JF tunakuwa governed na international laws.
     
  10. F

    Firdous Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr, SLAA kwa usomi wake huwa anatembelea humu kwa sana tu na NONDO nyingi anazipatia humu.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Anatembelea kama Malaria Sugu na kaapa akiapishwa tu JF funga
     
  12. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,000
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Yawezekana anatizama hata zeutamu aliiona picha yake..... na sijui ile kesi imeishia wapi hebu nifahamisheni wadau
     
  13. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,000
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Habari za Mafuriko alizipatia Humu...
     
Loading...