Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je nikweli kunyonyoka nywele kisogoni

Discussion in 'JF Doctor' started by clemencemlai, Dec 4, 2011.

  1. c

    clemencemlai Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    wanawake wenye uwezo mkubwa wa ku do , ndo huwa wananyonyoka nywele kisogoni ,napia sio wavivu
    uwanjani na hawapendi kumiss kipindi
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Hii ndio kwanza naisikia. Hebu tufafanulie zaidi kwa undani!
     
  3. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Eh!Sijui kama ina ukweli hii
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,313
    Likes Received: 8,935
    Trophy Points: 280
    Makubwa!
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kweli 'kua uyaone' yani na umri wangu wote huu bado kuna mapya mengi kiasi hiki.
     
  6. JS

    JS JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umenichekesha kweli Never eti na umri wako wote huo...sijui una miaka mingapi lakini dah kweli wacha tukue tuendelee kuyaona.

    sasa Clemence hata sijui huu utafiti wako umeufanyia wapi kwa vigezo vipi.
     
  7. c

    clemencemlai Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    umri tu si kigezo pekee katika kujua mambo, yategemea unashiriki shughuli zipi? na mazingira ulyopo,ndo maana tuna badilishana
    mawazo
     
  8. h

    hayaka JF-Expert Member

    #8
    Dec 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tena kuna uwezekano kuwa hao ndo wavivu ndo maana wanyonyoke nywele kishogoni kwa ajili ya kufanya tu kifo cha mende.
     
  9. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #9
    Dec 5, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    :A S-coffee:
     
  10. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mm hapa mgeni napita tu
     
Loading...