Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni msikitini/kanisani/barabarani/club/safarini/ufukweni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by tindikalikali, Jun 24, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Je kuna mahali sahihi pa kukutana? Nilipata kuonana na dada mmoja njiani, nilisikia jina lake wakati akiitwa na mwenzake, hapo nikapata jinsi ya kumuingia, baada ya story za hapa na pale nilihitaji kumfahamu kwa ufupi, alinambia shule anayosoma,nilimuomba tuwe marafiki nikamuomba namba ya simu> jibu lilikuwa "yaani tumekutana njiani tu.....", nilimuhoji labda ni wapi mahali sahihi pa kukutana? Hakutoa jibu, aliniacha akaenda, bado namkumbuka lakini nitamuona tena jiji hili? Niliondoka na maswali, na bado najiuliza wapi ni mahali sahihi pa kukutana? Kipi cha kuongea unapokutana na mtu kwa mara ya kwanza?
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Popote unaweza kutana na mtu inategemea how you make that rapport to avoid that much stranger between you two!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bar ndo kuzuri!!
     
  4. M

    MASOKO Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    lizzy huyo nimelike
     
  5. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Safarini (hasa safari ndefu) ndio kuzuri zaidi coz unapata wasaa mrefu zaidi wa kuzungumza. Ukitokea dar hadi ufike mwanza au arusha mpaka mbeya, bila shaka nyimbo zote utakuwa umemaliza.
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mwanafunzi huyo kwa hiyo mkutane shuleni halafu muongee ki-shuleshule na msiombane namba za simu coz mwanafunzi harusiwi kuwa na simu.
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Acha kutuharibia wanafunzi waache wasome kwanza,we toa tangazo hapa JF.
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Jamii forum ..
     
Loading...