Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli Nape ni vuvuzela la ccm?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaseko, May 13, 2011.

  1. K

    Kaseko Senior Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kijana mwenzetu Nape anashindwa kusema mikakati yao ambayo wanatarajia kuwakomboa watanzania amekaria kusifia chama na kujibu hoja atajibu mpaka lini, kwa maana wamegundua kuwa chama chao kilikiwa na mapungufu makubwa wakaamua kujivua magamba je wataweza kuhimiri vishindo vya wapinzani wao ambao tayari wameisha watikisa nalo hilo gamc jipya?
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huo ni mwitikio wa rais JK kuwaambia kila wizara iseme wakati akifungua semina elekezi Dodoma. Hivyo angalia kila hoja itayotolewa saizi na CDM ni laima itolewe majibu hata ni ya uongo lengo ni kuwachanya wananchi ambao walishaanza kuamini hoja zinazotolewa na CDM nyingi ni kweli na kukiacha chama cha CCM katika chuki kubwa na wananchi.
    Sijui kama mkakati huu utazaa matunda maana nao CCM saizi wameanza kuwatupia lawama CDM kashfa mbali mbali ili nao wanuke mbele ya jamii. Kashfa ya Zitto imejibiwa na TRA hapa :: IPPMEDIA na siyo hiyo tu bali kila hoja itayotolewa saizi ni wazi kabisa mtasikia majibu. CCM imegundua kimya kimewagharimu.
     
  3. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    nAPE NI SAWA NA TOU ZA WATOTO
    JK ANAMCHEZEA ANAVYOTAKA.
    NADHANI HATA HUO UKUU WA WILAYA MASASI ALIPEWA KWA KUKOSA MTU WA KWENDA HUKO
    MAANA WANA CCM WENGI WANATAKA VITUO VYA DAR,
    HATA HII KAZI ALIYONAYO SASA SIDHANI KAMA KUNA MTU ALIKUWA ANAITAKA ,
    CCM WENYE WAMEFANYA UTAFITI WA KISAYANSI NA MATOKEO YAKE WAMESEMA HAWA MVUTO, HIVYO WANAJUA
    ANAKUNA MTU ANATAKA KUWASIKILI NGONJERA ZAO,
    SASA NANI WAKUFANYA HIYO KAZI KUNYIMA USINGIZI KAMA SIO NAPE MWENYE UCHU NA MADARAKA
    ujumbe wangu kwa nape ni huu
    UWEZI KUWA SHUJAA KWA KUOKOTA MZOGA (CCM).
     
  4. M

    Miss Pirate JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nape ni :horn::horn::horn:
     
Loading...