Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli Mlio Serikalini hamjapata mshahara wa mwezi Januari?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chamajani, Feb 2, 2011.

  1. c

    chamajani JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku chache zilizopita, kuna mwana great thinker mmoja hapa jf alikuja na habari aliyojinasibu kuwa ni kutoka ktk chanzo kinachoaminika kwamba Hazina imekauka kiasi ya kuja kushindwa kulipa mishahara ya mwezi Januari, Je ni kweli nyie mlio ktk payroll ya Serikali hamjalipwa au alikuwa akiifurahisha nafsi yake mwana gt yule? Hatujasahau kwani hili ni suala 'sensitive' sana kwa sekta nyingi. Tujuzeni!
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160

    Wamelipa ila kwa kuchelewa!! deadline ya hazina Kudeposi mishahara Bank ni tarehe 25 ya kila mwezi ila ilivuka..... Na pia nin wasiwasi mshahara ulilipwa kwa mafungu! si bank zote zilipokea pesa kutoka Hazina kwa siku moja!!!
     
  3. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mshahara ulishaisha si unajua mwezi wa shida huu madeni kibao na ada n.k. tehetehe
     
Loading...