Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli kwamba uliemtoa B.K huwezi kuachana nae??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gbollin, May 22, 2011.

  1. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Poleni na hangover za wkend huku mkisubiri hangover 2 next week inatoka. Tukiachana na hayo, ni kwamba nilikuwa na girlfriend ambae mimi ndio nilikuwa mtu wa kwanza kumake nae love na tukaachana kama miaka 3 iliyopita, Jana nimeonana nae na jioni akanitext anaomba kurudia game tena na mimi nimevutika nione amekuwaje now. Je hii inadhihirisha kuwa waliooneshana ukubwa hawaachani au ni nyeg* zetu tu ndo zinatusumbua?.
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Ni nyege zenu tu zina wasumbua.....
     
  3. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Thankx Afrodenzi, swali kwako unajisikiaje unapokutana na ur first lover?? Je hupati hamu au msisimko wowote wa kurudia lile tendo??. LOL
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmhhhh
    jamni daaahhhh
    Hata simkumbuki
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Hata mie wala simfeel. In fact I hate him since he took advantage of my innocence! Labda wale ambao wana anza hayo mambo wakiwa 25 plus ndio wanaweza kukumbuka.
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    duuh kama ndo hvyo nami natafuta wangu nianze nae
     
  7. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hahahahah, kama hukumbuki basi hujawahi kukutana nae na kama umewahi basi mwenzio ndio anakuwa na hizo hisia bt anaogopa kukuambia either kwa ukali wako,uheshimiwa wako n.k. LOL
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    vp km mngekuwa mmeachana kwa wema,could u spend sometimes again
     
  9. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi mimi nilimuanza nani vileeee! Aaaa, ngoja nikumbuke then nitarudi tena hapa jamvini.
     
  10. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu inategemea mliachana vipi, kama mliachana kwa ugomvi basi hutomtamani ila kama mliachana peaceful basi yawezekana ukamtamani, naomba jaribu kutafakari then nipe matokeo. LOL
     
  11. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama hajaolewa mtafute na kumbuka ukimwi unaua so ni vizuri ukimshauri kabla ya ku-do mkacheck afya zenu ila kama ameolewa mpotezee kumbuka mke wa mtu/mume wa mtu sumu. LOL
     
  12. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Inategemea moyo wa mtu, kikubwa kama amepima H.I.V na imekuwa negative kwanini usifanye??. Ningefanya mkuu
     
  13. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mnaweza mkaachana kwa ugomvi lakini kila mtu akawa bado ana-appreciate ufundi wa mwenzie wakati wa mavituzi. Sasa kama mmekaa mbali kwa miaka zaidi ya 3 then mnakutana ghafla, zile internal feelings zinakuwa activated na kuanza kutamani m-rewind ule mchezo. Tatizo ni nani aanze kumwonyesha mwenzie hisia za mapenzi. Kwa madume ya mbegu kama sisi, hatukawii kupata lugha ya kuanzia na hatimaye kupata ile kitu inamesa mwenzie.
     
  14. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hahahahaha, mkuu kwanza yaonekana umetoa B.K nyingi sana, nakushauri usifuatilie bali utulie na umpendae kwa sasa afu yawezekana wote uliowatoa wana watu wao kwa sasa na kumbuka mke/mume wa mtu sumu. LOL
     
  15. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    ntatafuta kifaa cha ukweli nami nikate utepe.

    unawakumbuka wale jamaa wa Makongo walioimba hv "nataka kikoombee kikombe, nataka kikombe nivunje mm mwenyewe. kikombe changu cha thamani nikichukue nikiweke ndani kisijekuliwa na majirani"
     
  16. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    kwahyo ss ambao tutapata wapenzi used tujiandae kuchakachuliwa tu
     
  17. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Thankx kwa kunisaidia mkuu, naona hiyo kitu mimi inanisumbua sana. I appreciate
     
  18. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    dah sasa moyo wako haukusuti kwamba unamsaliti wako wa wakti huo,vp nae akiamua kufanya na wake wa kitambo.
     
  19. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu kama umri umeenda usiangaike na hiyo kitu kuz utaonekana fataki na hutopata hicho unachotafuta, cha msingi tulia na umpendae na fahamu kuwa utakuwa unamegewa na wa kwnza. Ukimwi unaua kijana
     
  20. Gbollin

    Gbollin JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2011
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndo maisha yalivyo mkuu ila kwakuwa nipo single si mbaya, kama ningekuwa nimevuta jiko ningetafakari kwa muda mrefu sana na mwisho ningekuwa mbayuwayu. LOL
     
Loading...