Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je ni kweli kwamba Condoms ziazuia UKIMWI?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mkombozi, Sep 26, 2012.

  1. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu,naomba tujadili.Kila mwaka maambukizi yanaongezeka licha ya elimu ya kutosha na utumiajia wa condoms.Mbaya zaidi waathirika huwezi kuwajua kwa mwonekano kama zamani baada ya kuja kwa ARVs.Sasa je ni kweli Condoms zinasaidia?Najua humu jamvini kuna Madaktari,Watumiaji wenye uzoefu wa kutosha,wauzaji wa condoms,viongozi wa dini,watafiti,waelimishaji na wasiiamini condoms.Je tunasemaje kuhusu uthabiti wa condoms?
     
  2. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,022
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Condoms zinasaidia sana kuzuia maambukizi ya VVU isipokuwa watu wengi wanao ambukizwa ni wale wanao jamiiana kavukavu kaka,si unajua sisi wa bongo tunavyopenda kusikilizia ile kitu,tunapenda ku-feel zile maeneo zinagongana without protection.
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapana hazizuii wewe tumia njia uliyokuwa ukitumia tiokea mwanzo
     
  4. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Usiamini kondoms kwa 100%. Kwanza condoms zikifanyiwa majaribio sio zote 100% ni salama, inawezekana siku moja ukakutana na defective one. Halafu nyingine zinapungua ubora wake kutokana na utunzwaji wake km. joto au baridi kupita kiasi. Wakati mwingine unapoivua baada ya kuitumia unashika yale majimaji ya ukeni, na ukiwa umechubuka kidogo tu kwenye vidole unaweza kupata maambukizi. (kuna wengine wana tabia ya kupapasa na hata kutia kidole katika u*e ili kufahamu kama mwenza yuko tayari). Pia wakati wa tendo la ndoa na ukiwa umetoka kfyeka kamsitu kako, basi yale majimaji yanaweza kukugusa eneo hilo na ikawa nooma.
    NJIA ILIYO SAHIHI KULIKO ZOTE NI KUACHA ZINAA, UTAKUWA SALAMA HAPA DUNIANI NA AKHERA.
     
  5. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 267
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Umenena ewe muungwana mtizama mbali wa jf!
     
  6. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Are you sure maambukizi yanaongezeka mkuu? Umefanya karisechi kidogo kujiridhisha juu ya maongezeko ya hii kitu Boss?
     
Loading...