Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je,mwenye diploma ya engineering anaweza kuchukua degree yoyote ya koz za business?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by The_Emperor, Apr 13, 2012.

  1. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wadau wa jamii forums naomba kujua kama mtu ambaye ana diploma ya engineering anaweza kuchukua bachelor yoyote ya koz za business!
     
  2. J

    Jonas Mpango Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaweza sana. Mimi nilisoma Post Graduate Diploma in Business Administration pale IFM. Tulikuwa watatu na wote tulifanya vizuri sana. Wawili tulikuwa na ADVANCED DIPLOMA OF Mech. Engineering na mwezetu alikuwa na Advanced Diploma ya Telecommunication. Wote kutoka DIT. Sasa hivi wengine wanaendelea na Masters hizo hizo Mzumbe na IFM.
     
  3. S

    Silicon Valley JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    What Does It Mean "The Professional"

    Hi, Members kindly assist me to know the exactly professional of my friend as he has got the following Qualifications;

    1. Diploma in Electronic Engineering.
    2. Bachelar of Commerce in Finance(B.com,fin)
    3. Master of Business Administration (MBA)
    4. Post Graduate Diploma in Entrepreneurship and Enterprise Development (PGDEED)
    5. He is doing Business more than 10 yrs.

    So what is his profession as per that qualifications ? ? ?

    http://www.jamiiforums.com/jamii-intelligence/232086-what-does-it-mean-the-professional.html
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    business engineer
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    consult prospectus of the respective university or collage
     
  6. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    unataka kuuza majenereta ?
     
  7. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kama biashara yake ni katika nyanja ya uinjinia ina maana amejiimarisha kwa kujiongezea ujuzi katika fani za biashara. Hizo degree no. 2 na 3 na diploma (no.4) ni katika maswala ya kibiashara. Ni mchanganyiko mzuri kwa mfanyabiashara/mjasiriamali.
     
Loading...