Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je matumizi mabaya yaofisi kwa mawaziri wanaweza kufikishwa mahakamani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mahoza, Apr 28, 2012.

  1. m

    mahoza JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 1,031
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Wana JF naomba kuuliza. Hii miwaziri magamba iliyofuja fedha za wananchi na wanatakiwa waondoke kisheria wanaweza kufunguliwa mashtaka kwa uhujumu uchumi? Kama ni hivyo. Aomba tujipanga ili wote waende Keko pamoja na kurudisha hizo mali wa kwanza Ngeleja na Maige.

    Asanteni .
     
  2. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu si suala la kuuliza kuwa wanaweza kufikishwa mahakamani au lah!ukweli ni kua wanatakiwa kufikishwa mahakamani,ila kwa utawala huu wa awamu ya nne wa visasi,kukumbatiana na kukomoana nina amini hawatofikishwa mahakamani,mfano mzuri ni karamagh na Msabaha hawakuguswa ila yonah,mramba na mgonja wameburuzwa mahakaman kwa kua tu si watu wa ****** na ana visasi nao!huu ni ukosefu wa akili mno,ila hii kitu itakuja ku backfire!
     
  3. A

    Adili JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 1,362
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nafikiri ni serikari inaweza kumshitaki yeyote au taasisi yeyote nchini. Upande wa pili wa shilingi ni kuwa taasisi au mtu binafsi haiwezi/hawezi kufungua mashitaka dhidi ya serikari bila kibari cha mwanasheria mkuu wa serikari. Naamini hili ni mojawapo ya mambo ambayo katiba mpya iyarekebishe.
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,811
    Likes Received: 4,692
    Trophy Points: 280
    DPP hajaombwa bado kuandaa mashitaka dhidi yao, ila akiombwa ndio watapelekwa Mahakamani kama Basil Mramba, Daniel Yona na Grey Mgonja.

    Kumbuka nchi hii hata TAKUKURU hawafanyi kitu mpaka waambiwe na yule Mswahili wa Bagamoyo.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    rejea MRAMBA N Y0NA
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nilikua MLINGOTINI LEO,AH WALE JAMAA MAMWINY BHANA
     
Loading...