Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kwa kutumia facebook hivi ukimwi si utawamaliza wanafunzi wa vyuo vikuu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Father of All, Sep 3, 2012.

  1. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    [video]http://www.standardmedia.co.ke/?videoID=2000059999&video_titl e=Facebook-:-A-prostitution-ring?[/video]
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Uwamalize mara ngapi...
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    duh. Acheni akili fupi
     
  4. Mfatiliaji

    Mfatiliaji Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    And this should be taken serious!
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    asante Saint kwa kuwakumbusha hawa wenye chicken vission; kama "mashigulu mageni" ni tatizo wanafikiri ni tatizo kwa wanafunzi wa vyuo tu!, wana-exclude binti zao, wanao, wake zao, waume zao, wazazi wao na kamaa zao?!, wanadhani kuwa wanavyuo nivipofu na mbumbumbu na hawana maamuzi dhidi ya technology?!.
     
  6. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Natabiri watu wengi watakao changia na amabo wame-changia hii bandiko hawata/ja angalia hii video mwanzo hadi mwisho.
    Tatizo la sisi wabongo, No blame.
     
  7. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Creative minds, hakuna ubaya kwenda na technolojia. Sorry kwa kiswahili ndefu ka barabara!
     
Loading...