Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuna ukweli??

Discussion in 'JF Doctor' started by sugi, Oct 15, 2013.

  1. s

    sugi JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2013
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Wadau,mm na mama watoto tumekuwa tukigombana mara kwa mara ,eti kisa ni tabia yangu ya kupakata computer( laptop)mama anadai ipo siku atakosa chakula yake!je kuna sababu zozote za kisayansi zenye kuthibitisha kuwa laptop inapunguza nguvu za kiume??
     
  2. M

    Misa JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2013
    Joined: Jul 5, 2013
    Messages: 835
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kabisa anachokwambia.
     
  3. s

    sugi JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2013
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kuna maelezo ya kitaalam mkuu??
     
  4. M

    Misa JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2013
    Joined: Jul 5, 2013
    Messages: 835
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama unapenda kuweka kwenye sehemu hebu ni pm nikutafutie kitu cha kuweka juu ya laptop yako kujikinga na wife anachosema,kaka ni kwamba laptop ina mionzi ya aina fulani ambayo itaku affect baadae,shukuru mama kakueleza ukweli,wewe unataka kuwa mjeuri,huyo mke wako anakupenda sana na anajali mali zake big up kaka!
     
  5. s

    sugi JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2013
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nashikuru mkuu
     
  6. M

    Misa JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2013
    Joined: Jul 5, 2013
    Messages: 835
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Vizuri kwa kuelewa ningekuwa na Camera karibu ningepiga nikuonyeshe kitu ambacho unaweka kitu kati ya laptop yako na mapaja yako,mimi ninayo,
     
  7. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2013
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,287
    Likes Received: 1,835
    Trophy Points: 280
    wewe weka tu, sisi tutakusaidia kwa shemegi...
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2013
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,231
    Likes Received: 2,265
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Kuweka Laptop kwenye mapaja kuuwa nguvu zako za kiume na pia unawezakupata Kansa ya ngozi.

    [​IMG]


    [​IMG]



    [​IMG]
     

    Attached Files:

Loading...