Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kuna Ukweli Wadada/Wanawake wakiwa period ni wakali kwa waume /BF Wao?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngo, Aug 31, 2010.

  1. N

    Ngo JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 284
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamii kuna ukweli wowote kuwa wanawake wakiwa katika siku zao wanakuwa wakali zaidi kuliko siku zingine wakiwa kawaida. Nimeliona hili kwa mwenzi wangu, akiwa siku zake ni kitu kidogo tu anakuwa mkali ile mbaya, na hapo ndo anahitaji penzi lionyeshwe kwelikweli kuwa unampnda. Nimeongea na marafiki zangu wawili wenye wake wote wamekubali kuwa kuna mabadiliko ya tabia kipindi wenzi wao wakiwa katika siku zao. Je hii ni kweli ? Kama ni kweli, hii inakuwa imechangiwa na biological factors au ni tabia tu. Wadada/wamama na wakaka mnakaribishwa katika huu mjadala.
     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    :confused2::confused2:

    mmh sina uhakika ila kuna fununu nilizisikia kama sio hapa hapa JF kuwa wanakuwa na hamu sana wakati huo..........asa cjui ukali huwa ni matokeo kuwa hawawezi saidiwa ile huduma ama vipi?

    Lakini wapo hapa hebu watujuvye
     
  3. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni vema ukavuta subira tuende kwenye field walau kwa miezi 3, then tuje na majibu......!
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    WOMEN... VERE KOMPLEKSI BEINGZZ....!!:glasses-nerdy:
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    una uwongo wewe....sasa ukiwa na hamu ndio unafanyaje na hayo maporomoko....na wengine huwa wanaumwa sana tumbo n.k...nikusaidie kujua siku za hamu?
     
  6. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huo ni muda wa kuwa karibu na wake/wapenzi wetu,kuwakumbatia,kuwasaidia kazi,kuwa wapole kwao,kuwachekesha.
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    jibu ni ndio :smile-big:
     
  8. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    Ni kweli aise!
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    We acha tu muda huo unaweza ukauliza swali hilo jibu utakalopewa ukiwa sio mvumilivu unaweza kujikuta unamlamba kibao maana hali wanayokuwa nayo wanaijua wao wenyewe.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Preta bwana wengine mnakuwa kama vile mmenyweshwa maji ya betri something small mnakuwa na attitude moja ya ajabu
     
  11. papag

    papag JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2010
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 605
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    100% right bana
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Kwa nini...................kwa sie waume/bf zenu ndio tumesababisha?:confused2:
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Siyo suala la wanaume kusababisha au la. Hii inatokana na mabadiliko ya hormones. Wengine ghubu linaanza karibia na period hadi baada ya kipindi hicho. Kwa hiyo ni suala la kawaida ila wakati mwingine wanapiliza na kuwa wakali kama nyuki! Ndo maana wanaume wengi wanaishi na wanawake ila hawawafahamu walau kwa 50%!
     
  14. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni ukweli kabisa kaka yangu, mimi ni mwanamke na hiyo hali huwa inanitokea lakini si kila mwezi na kuna miezi mingine hasira inakuwepo lakini si sana ila kuna miezi mingine lol hata mimi mwenyewe huwa najistukia sijui kwa wenzangu. Mfano mzuri toka jana nadhani ndio nakaribia basi nina hasira hapa usipime mpaka mwenyewe najishangaa kabisa yaani safari hii ni too much ningekuwa na mume ndani naona angehama nyumba kwa muda kwani nina hasira zisizo kipimo ila ninajitahid tu kuzishusha. Kwa hiyo nadhani ni hali ya kawaida kwa wanawake ingawa hata sisi wenyewe hatuipendi ila hatuna jinsi labda kama kuna mtaalamu atusaidie tunaweza kuepuka vipi hii hali
     
  15. K

    Kristin Member

    #15
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli. Mtupende zaidi basi na kutusaidia kipindi hicho.
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    sio ukali kwa bf/mume tu ...............atakae kukalia mbele lazima aipate pate!
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wengine ukisema ujitahidi kuvumilia mwenzako ndio anakuwa kama vile amenyweshwa acid sasa kama mtu yuko period and she doesnt even want to see you unafikiri hapo utafanya effort gani, ila infidelity ndio maana zinaanzia sehemu nyingi sana
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Maskini_Jeuri nafikiri hii period na yenyewe ni chanzo cha infidelity
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hii ni kweli kabisa na hasa inatokana na mabadiliko ya kihormone katika miili yao. Huo ukali sio kwa B/friend au mme tu hata mtu mwingine ukiingia katika anga zake vibaya utaipata fresh.
    PIA INASEMEKANA WAKIWA NA UJAUZITO WANAKUWA WAKALI PIA.
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hili suala kama nilivyosema linatokana na mabadiliko ya hormones. Moving from estrogen at ovulation to progesterone peak before menses siyo kitu kidogo. Ni muhimu kuelewa na kuwasaidia. Binafsi nilikuwa nakwazika sana ila baada ya kuwa mtu mzima na kuelewa vizuri hizo dynamics naona ni kawaida tu. Hakuna justification kukimbilia nje kwani hata hao wa nje wana hormone cycles kama za wake zetu. Tofauti ni kuwa, kule nyumba ndogo watu hawaendi kipindi hicho vinginevyo wangeyaona hayo matatizo ya mood.
     
Loading...