Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je kama CCM hawamwelewi mwenyekiti wao, Je Watanzania tutamwelewa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinty, Apr 8, 2011.

  1. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanajamvi wenzangu...yafuatayo ni maneno ya wajumbe wa CCM wakimuongelea mwenyekiti wao ambaye wengi tunamjua kama Raisi wa Tanzania
    “Si rahisi kuwa na maamuzi mazito; tatizo la bwana mkubwa haeleweki. Tunashindwa kumsaidia. Tazama kama suala la Dowans, utadhani hakuna serikali, Waziri mzima (Ngeleja) anaitisha press conference anasema walipwe, Mwanasheria Mkuu wa Serikali naye anasema walipwe, Rais kakaa kimya, Kamati Kuu nayo inakaa inasema ni suala la kisheria, halikwepeki, walipwe, badala ya kufanya siasa nao wanashabikia Dowans kulipwa, sasa unajiuliza bwana mkubwa kasimamia wapi katika suala hili, huwezi kujua"
     
  2. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Akina nani,lini na wapi? Au fumbo mkuu? Anyway hata mimi simuelewi uyu m/kiti.
     
  3. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Rais Kikwete ameamua kuachia demokrasia ichukue mkondo wake. kwa hiyo hayo ndo madhara yake. Well done JK. waache wasemeeeee mpaka wachoke.
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Sio hao wanaccm wenzie ndio hawamuelewi, inaelekea hata mawaziri wake pia hawayaelewi maagizo yake! Nitatoa mfano mmoja tu kuthibitisha ; Jakaya ameagiza ripoti ya mkaguzi mkuu ipelekwe haraka bungeni na ifanyiwe kazi ikiwa na maana kwamba maagizo ya CAG yatekelezwe haraka kama ilivyopendekezwa, kwa mshangao mkubwa CAG anashauri kwa nia njema ili kuleta ufanisi katika utendaji wa mashirika kuwa wabunge wasiwe kwenye mabodi ya mashirika ya umma lakini kesho yake mawaziri wanafanya kinyume chake!! Hii inaonesha kuwa hawa mawaziri sio tu hawamuelewi boss wao bali wanamdharau!!
     
  5. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mmmmhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!1
     
Loading...