Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, JK atatufikisha 2015?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by naninibaraka, Dec 8, 2011.

  1. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nina mashaka sana endapo JK atatufikisha 2015,changamoto za serikali na chama zinazomkabili na swala la wananchi kukosa imani naye baadhi ya mambo ambayo ni changamoto kubwa kwake,serikali kushindwa kuwalipa wafanyakazi wake mishahara,migomo,miradi ya serikali kama barabara na huduma za jamii kuzorota,je tutafika?

    Je ni kweli kuwa TRA hawakusanyi mapato? Au serikali yetu imekuwa ya kufanya shopping zaidi?

    Nawasilisha
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mashaka:Atakufa,atapinduliwa(na nani?)au unamaanisha nini mkuu?Fafanua.Serikali mapato inakusanya na kuhusu shopping no comment.
     
  3. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kufika tutafika bt tumechoka na hatutajitambua! Badala ya kuanza kuasabu miaka 50 kwenda mbele, tutaanza kuesabu kuanzia 0 kuitafuta 50 nyingine. MY PRESIDENT IS HANDSOME!
     
  4. M

    Mzee Madoshi Senior Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    TRA imevunja rekodi ya kukusanya mapato, soma magazeti
     
  5. Missy

    Missy Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    All I can say nikwamba Mwalimu Nyerere knew better aliposema kuwa JK bado, he was telling us in a diplomatic way that he is not strong for the presidents seat!
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kikwete kama ataendelea kuchakachua [ kama alivyoanza na kutia saini muswada wa katiba mpya] haki za kidemokrasia za wananchi kufika 2015 itakuwa bahati sana kwasababu nchi yeyote ile kama haina demokrasia ya kweli haiwezi kuwa na STABILITY!!!
     
  7. T

    Topical JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siko mkiacha ujinga wa nyerere mkakua mkawa na akili zenu pekee, mkatembea na mawazo (ideas) zenu nchi itaendelea

    Kila kitu nyerere nyerere my foot!
     
  8. m

    mpingiti Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Tatizo kubwa ni kuwa wakatolliki hawamtaki Kikwete kwa sababu amewakosesha kula yao, hii ndio sababu ya migomo na maandamano yote yanayotokea nchini. Hizi ni njama za kanisa Katoliki ambazo zimeshagundulika.
     
  9. paty

    paty JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kweli tutakoma, mpaka 2005, alafu huyooooooooooooooooooo anajiachia, anatuachia bongo trans ipo juu ya mawe:smash:
     
  10. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #10
    Dec 9, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    100 days bado tu?
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Acha kuwasingizia wakatoliki wanaojenga shule na mahospitali yanayowasetili watanzania maskini; Kikwete hawezi kuwakosesha kula wakatoliki kwani ni matajili wa kutupa; tatizo lipo kwa Kikwete mwenyewe kushindwa kuongoza nchi kwa sababu ya kuwakumbatia mafisadi na nyie vibaraka wake mnataka kuspin kuwa anachukiwa kwa sababu ya uislam wake na sio uzembe wake!! Semeni kweli na dini yenu itawafumbua macho kwani shida na mateso yenu yanatokana na kushindwa kutawala kwa Kikwete..
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kikwete na serikali yake yuko imara na 2o15 tutafika salama kabisa.hayo unayoyasema ni chuki,majungu na uchochezi
     
  13. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #13
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa mawazo yako wewe unaona hivyo! Ni haki yako tu ila usitulazimishe kukukubali
     
  14. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Niliwasubiri leo lakini naona kimya tu.
     
  15. T

    Tafakuru Member

    #15
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nyerere alichosema kilikua rahis tu, hasa kwa wanasiasa ambao lugha yao sio ya kijeshi "Alisema Kikwete hawezi kuongoza hii nchi, anahitaji ukomavu wa kisiasa ambao alibashiri, kama binadamu wa kawaida mwenye uwezo wa kujifunza atakua nao baada ya miaka kumi" Sina ushaidi kama ukomavu huo aliupata ila ata kama aliupata, uchu/nguvu nyingi zlizotumia kufika/kukimbilia ikulu na uswahili wa "kula Bwana"kwa asilimia kubwa ndio unaomcost adi sasa hivi.......
     
  16. T

    Tafakuru Member

    #16
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nyerere alichosema kilikua rahis tu, hasa kwa wanasiasa ambao lugha yao sio ya kijeshi "Alisema Kikwete hawezi kuongoza hii nchi, anahitaji ukomavu wa kisiasa ambao alibashiri, kama binadamu wa kawaida mwenye uwezo wa kujifunza atakua nao baada ya miaka kumi" Sina ushaidi kama ukomavu huo aliupata ila ata kama aliupata, uchu/nguvu nyingi zlizotumia kufika/kukimbilia ikulu na uswahili wa "kula Bwana"kwa asilimia kubwa ndio unaomcost adi sasa hivi.......
     
  17. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #17
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Utakuwa umetokea kwenye bangi wewe. Sidhani kama akili yako ina ushirikiano na ubongo wako.
     
  18. T

    Tafakuru Member

    #18
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    awa jamaa anaweza akajichafua alafu akamwachia yule rafki ake wa monduli kabla miaka mitano haijaisha...simply kwa sababu ndo mtu pekee anaeweza ama kumlipua ama kumlinda...asipompa wamelipuka wote, akimpa anauwezekano wa kufunikiwa. Uamuzi wa pili ni bora zaidi kimaslahi
     
  19. k

    kindafu JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 813
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    Inasikitisha sana mwana Jf anayedhaniwa kuwa "Great Thinker" anapohusisha "ulege lege wa ki-uongozi" wa JK ulio wazi kabisa,unapokosolewa na swala la dini fulani!
     
  20. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,917
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ...Atakaye tufikisha 2015, ni -Mola mwingi wa rehema- pekee, na si mtu mwingine yeyote!
     
Loading...