Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je jitihada hizi zitasaidia, kuleta mageuzi ya kielimu tanzania na duniani kwa ujumla??

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Schoolbook, Oct 9, 2011.

  1. S

    Schoolbook Member

    #1
    Oct 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SchoolBookLogo.jpg
    <WENYE SHULE/VYUO>
    na WASAMBAZAJI WA VIFAA VYA SHULE
    HII NI KWA WAMILIKI WA SHULE,VYUO NA VITUO VYA MAFUNZO. SASA UNAWEZA KUIFANYA SHULE YAKO KUWA MAALUFU NA BORA NDANI NA NNJE YA TANZANIA, TEMBELEA Schoolbook Classic | Home page UTAPATA MAELEZO ZAIDI. GHARAMA NI BURE, RAHISI NA SALAMA. WAHI SASA, NA UIFANYE SHULE YAKO KUWA MAARUFU KITAIFA NA KIMATAIFA. Wengi wanatumia, wewe unangoja nini?

    <WAZAZI NA WALEZI>
    "Walezi na wazazi pia wanaweza kupata kujua habari mbalimbali za mashule na vyuo mbalimbali ndani ya nchi yao na Duniani kwa ujumla". Mzazi acha kubabaika na shule gani nzuri, ipo wapi na inafundisha nini?, hayo na mengine mengi yanajibika ndani ya tovuti hii (schoolbook1.com) wewe tembelea leo na ujionee, ni jinsi gani utaokoa pesa na muda wako kwa kutafuta shule au chuo kizuri kwa ajiri ya mtoto wako. Hata kiwe nje ya Nchi yako, kitatufikia nasi tutakifikisha kwako, nawe utapata kujua mengi kuhusu hiyo shule au chuo. Hayo yote na mengine mengi ni bure, rahisi na salama kutumia.

    Kumbuka:
    Lengo ni kuboresha huduma za elimu kwa wote, na kuwa na ufanisi zaidi, huku tukiokoa muda na pesa katika hilo.
    Aksanteni... newsb-logo1.gif
     
Loading...