Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hizi safari kwa Rais wetu hazina madhara ki-afya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Hobic11ac, Apr 23, 2012.

  1. H

    Hobic11ac Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu tukumbuke Rais wetu JK anayo historia ya kuanguka mara tatu nne hivi jukwaani na sababu zilizotolewa na idara husika kuwa ni UCHOVU. Sasa kiongozi wetu anabadilisha nguo akiwa kwenye ndege licha ya kubadilisha family yake kutoka extended kuwa single maana anayefaida mapenzi ni mama salma pekee. Jamii tunajua na kutambua kuwa watoto wanahitaji wawili hawa. Je usalama wa taifa wako wapi rais wetu anachoka na safari? Wanataka aanguke tena ndo wajue sasa amechoka!
     
  2. Non stop

    Non stop Senior Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Baba mwanaasha ni mzoefu sana kwa safari hachoki huyo,.lakini kwa mambo mazito ya kitaifa loooh,hutamsikia.
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mimi nadhani safari zake za nje zinamsaidia kuwa na afya zaidi maana zinampunguzia shinikizo la mambo ambayo angeyakabili kama angekuwa nchini.
     
  4. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,783
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Yes, jet lag. Dalili kuu ya ugonjwa huu ni uzito wa kufanya maamuzi magumu kwa muda muafaka ie maamuzi yana lag behind events in real time.
     
  5. M

    MtotoWaMandela Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio lazima aseme anaenda kwenye matibabu ya kuanguka anguka,ukiona haendi safari basi subiri utasikia kaanguka au mi saaingine najiuliza hiyo movie yake anayotengeneza ya kusafirisafiri ili aje atuuzie itiisha lini? nimechoka kuisubiri,kimbunga cha Sugu kianze tu ss tujue moja hamna nyumba wala paa
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hizi safari kwa kiasi kikubwa zimemjenga kiafya. akitoka malawi nadhani ni vyema akafika Cairo-misri coz sina kumbukumbu kama kesha wahi kufika huko! Vasco da gama wetu si mchezo!
     
Loading...