Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hizi ni Dalili za CUF kuishiwa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jicho langu, Jan 5, 2012.

  1. J

    Jicho langu Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuiga kwa matukio ya vyama vingine na wao kufatiliza je ni kwamba wameishiwa mipango Mf CDM walipoomba kuonana na rais kuh katiba nao walifanya hivo Pili NCCR walivomtimua KAFULILA baada ya wiki nao wamemtimua HAMAD na wenzie.......!!
     
Loading...