Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hili ni sahihi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by miss kelly, Jul 26, 2011.

  1. m

    miss kelly Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza wajameni, mtoto wa kike ukiwa na mahusiano na mtu unampenda kwa moyo wako wote, ukamficha baadhi ya mali zako ni sahihi kuwa unampenda au unajidanganya tu na nafsi yako? Mali hizo ni kama vile kuwa na kiwanja then unaficha wakati ye kakuweka wazi vyakwake. Na je kumuweka wazi kabla ya ndoa na mkaamua hata kujenga kwa pamoja ni inashauriwa?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We ni mmachame ryt?
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwakweli suala kama hilo huwezi kumsemea mtu sababu kila binadamu ana tabia yake,mie binafsi kwanza ntamuangalia kwa mda kama mkweli na tumeowana kwanini nisimwambie,lakini mchumba siwezi mwambia mali zangu,kwani sina uhakika na yeye.mume afadhali unaweza ukampa nafasi kidogo yakumuamini.
     
  4. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila siku viongozi wadini wanakemea ufusika uliobatizwa kwa majina ya boyfriend@buzi na girlfriend@wakupozea, inakuwaje tena miss kelly unakuja na hoja za wewe kufichwa mali na boyfriend wako?kwani mali ya mwisho ulisikiliza mahubiri lini?Amini kama unafichwa mali na huyo buzi lako jua ni dalili kuwa Mungu bado anakupenda.Murudie Muumba wako atakupa mume atakayekupenda na kukuweka wazi kwa kila jambo hata uhai wake.
     
  5. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unauliza na huku tena majibu unayo..umeshasema unampenda kwa moyo wako wote then unamficha! mimi nafikiri wapenzi hukaa na kushauriana kwa kila kitu! may b kama hauna future nae
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    jamaa mwenyewe kama unamtilia shaka malengo yake......................................hakuna shida kujihami kabla ya tufani kukuangukia....................kumbuka penzi ni suala la wakati......................
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inategemea na uhusiano ulipofikia! Je ninyi wachumba ( i mean mnatambulika kwa pande zote 2) au mnatunguana tu kiaina na hamna malengo mahsusi na muelekeo wenu . Kama ni wachumba si vibaya kushirikishana kila kitu...ila isiwe mwanzoni sana kwani hiki pekee kinaweza kuwa kichocheo pekee cha huyo mwenzi wako kukupenda na ni hatari upendo ukijengwa kwenye mali.
     
  8. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Shida siku hizi wanawake tunaingia kwenye ndoa kwa ajili ya kujaribisha, na sio kama ndio tumeolewa (for life). Ndio maaana inakuja swala la kuficha mali na hata KUKATAA KUBADILISHA MAJINA YA WAZAZI WETU!

    Shoga ukiwa hivyo,. litakusumbua sana. Ukiamua kuolewa na sio kwenda kujaribisha, kuwa muwazi!
     
  9. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    vipi wamachame wamekukosea nini?
     
Loading...