Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ni sawa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kimbweka, Aug 17, 2010.

  1. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Unakuta mtu (mwanamume) na mke wake ni waumini wazuri tu wa dini tuzifaamuzo zilizopo hapa kwetu TZ. Mke anafanya kazi na mume vivyo hivyo ni mfanyakzi (waajiriwa). Unatoka kazini (mume) na kawaida yako hukutana na marafiki na kubadilishana mawazo na kupumzika kwa kupata kasoda na kisha kurejea nyumbani na kukaa na familia yako! Ghafla Mtumishi (Kiongozi wa dini) anakupigia simu anahitaji kuonana na wewe (mume) na pia yupo tayari nyumbani kwako na anakuambia nataka kukuona kukusalimu tu na fika anajua unatoka kazini na hakukupigia mapema kwamba muonane........ hii mimi kwangu naiona haiko sahihi maana kwanza hukutoa taarifa mapema, pili umeshafika na upo nyumbani kwa muumini ndipo unapiga simu..., mie naona kuna walakini hapa au Wandugu Mwaonaje hii??????

    :crazy::crazy::noidea::noidea::noidea::noidea:
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh ni uzungu zaidi?

    wivu zaidi?
    wasi wasi zaidi au kutomwamini mkeo na mchungaji?
    we r AFRICANS NO PBM APO.
    bt if ur the man of princple y dont u ask hm y u come to ma hm wtht notice b4?? then ungejua pakuanzia on y akukupa inf b4 like m cmng.
    nawasilisha mpendwa!!!
    halellluyaaaaaaaaaaaaaaaaaa kwa baba mchungaji mwambioe anna anakusalimia.
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Angalia hapo hakuna sehemu imeandikwa wivu! Hapo namaanisha Kutoa taarifa na kujiandaa na pia kakupigia simu upo na rafiki zako tena huenda pia ukawa na mkeo! Hapazungumzii wivu ila ni ustaarabu wa kutoa taarifa!:becky::becky::becky: :amen:
     
  4. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Samahani sana msharika wangu. Sikujua kuwa siku ile nilipokuja bila kutoa taarifa nilikuudhi. Siku hizi sikuoni kabisa kanisani au ulikwazika moja kwa moja??? sikuwa na nia mbaya
     
  5. D

    Dick JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao Viongozi wa dini bado ni binadamu - hawajakamilika. Nashauri kama huyo mwanaume haridhiki na tabia hiyo amweleze wazo kutofurahishwa kwake na tabia hiyo.
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mie Mwislamu safi na nipo kwenye mfungo wa mwezi mtukufu umekosea kiongozi
     
  7. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #7
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona kama vile mada yako haihusiani na jukwaa la mahusiano, mapenzi???
    Kwa kukujibu; kwanza nahisi kama umekuwa unfair, kwani ni viongozi wa dini tu ndio huenda kwa watu bila taarifa???
    Hiyo tabia mbona ni ya kawaida sana kwetu... Au kuna jambo jingine ambalo hatulijui???
     
  8. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nafanya yafuatayo;

    1. Namuuliza hapo hapo kuwa ana muda gani hapo nyumbani.

    2. Kisha nampigia mke wangu kama kashafika nyumbani, na ni kwa muda gani.

    3. Then, nitamwomba anivumilie kwa masaa mawili na nusu, halafu naingia baada ya nusu saa.

    4. Vinginevyo, nampangia siku nyingine ili ninote style yake ya kuja.
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145

    Kwanza tofautisha mapenzi na kungonoka, hapo pia pana mahusiano baina ya kiongozi wa dini na muumini (kwa hiyo niko sawa:becky:) Halafu kama tabia umezizoea kwenu basi usifikiri ni kila mahala watu watapenda tabia yako:welcome:
     
  10. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    We kweli konakali
     
  11. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sijakuelewa unachomaanisha...!
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Namaanisha kama jina lako mkuu!!!:becky::becky:
     
  13. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #13
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh! asante baba!!!
    Kwaheri!
     
  14. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mimi hata sijaelewa
     
  15. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :becky::becky::love::third::A S 114:
     
  16. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kufumania sio mpaka uone nyoka akiingia shimoni.....!
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    ndio mkuu hata ukiona anatoka shimoni ni kufania:becky::becky::becky:
     
  18. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Zamani.. mchungaji akija nyumbani... baba anatimua kwani maombi HAYAPANDI.. siku hiz mchungaji akija nyumbani kukutembelea..baba ANAPIGA KAMBI... ANALINDA MKEEEE!!!!!:becky:
     
Loading...