Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je hii ni nzuri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chabo, Aug 3, 2011.

  1. C

    Chabo JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 678
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Habar wana jf
    mm na mpenzi wangu tuna hamu ya kuishi pamoja,lakini mpango wa kufunga ndoa mpaka sasa haueleweki.je?2naweza kuishi pamoja halafu ndoa baadae kama nyinyi wengine?

    msaada tafadhali.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    yes.....
     
  3. M

    Marandura Senior Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengine wakina nani?
     
  4. C

    Chabo JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 678
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    mkiishi pamoja,uwezekano wa ndoa unakuwa mdogo.kila unachokitaka unapata,utahisi ndoa ni ya nini tena?
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu, wewe unasali au unaswali? unataka sisi tuhalalishe uzinifu wako? kama umeamua kuzini zini saaana hata mchungaji wako au shehe akuone. mnamuogopa nani? baba, mama, nani? Nendeni mkaishi na si mnapendana!
     
  7. alutem

    alutem Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninyi kina nani??...,ndoa ndoana na inahitaji maandaliz,nendeni mkafunge ndoa hta kwa mkuu wa mkoa ili mconekane hamtendi dhambi.
     
  8. N

    Ngereja JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 796
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mtoto wa watu akikufia mkononi mwako wakatii ujamtolea mahari wala ndoa utajuta kuzaliwa. Kwa nini unasema mpango wa kufunga ndoa hueleweki? huna mahari ya kuto au unachohofia wewe ni gharama za harusi? Labda utuambie ili tukushauri hilo. Kuishi bila kufunga ndo ni kuzini.
     
  9. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha kutuzingua wewe! Kimtazamo wote mnapenda zinaa thats why mnakwama kuishi pamoja.mpemz hayataki siasa kijana jikaze unaweza kuzubaa kitu kikaopolewa na wenzio waliojipanga kuoa
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mtachokana
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,122
    Trophy Points: 280
    unaposema "kama nyinyi wengine" unamaanisha kina nani?
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    pepo la uzinzi linakuita kijana. Kwani kufunga ndoa hadi harusi? Nenda kwa mchungaji na mwenzako na wazazi wenu na mashahidi wanne jmosi moja saa nne mnakuwa tayari mume na mke
     
  13. K

    Kipenzi Chao Member

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    why not?
     
  14. C

    Chabo JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 678
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Nashukuru jamani.lakin mbona humu kwenye jf wapo wa2 wanaishi bila ndoa na wana wajukuu?@"nyie akina nani"
     
  15. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ndugu yangu unaelekea huna dini. Maana dini zote zina utaratibu wake wa kufunga ndoa na hakuna dini inayoruhusu kufanya uziinzil wanaofanya wanafanya for their interest. hawataiki dini hivyo wanajifanya ni watu wa serikali. Hiyo tayari ni kufru na rudi kwa Mola wako utubu madhambi yako.
     
Loading...